ผลการแข่งขันประจำวันที่ 11 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 18 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 20 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 21 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 22 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 23 มีนาคม 2557
 

รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 มีนาคม 2557

กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลชาย 
 รอบคัดเลือก
09:00
สนามกีฬาแห่งใหม่
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลชาย
ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลหญิง 
 รอบคัดเลือก
09:00
สนามกีฬาแห่งใหม่
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลหญิง
รวม กีฬาทางอากาศ   2 รายการ  
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 1
 รอบแรก
09:00
สนามกีฬาวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 2
 รอบแรก
11:20
สนามกีฬาวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 3
 รอบแรก
13:00
สนามกีฬาวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย Z  คู่ที่ 4
 รอบแรก
15:00
สนามกีฬาวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมหญิง
รวม คริกเก็ต   4 รายการ  
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 1
ลพบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 2
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 4
ยโสธร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
09:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 6
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 5
ระยอง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 6
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
09:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 2
เชียงราย  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 3
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 4
ลพบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 5
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 6
นนทบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 1
บุรีรัมย์  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
09:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 4
ระยอง  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 3
กาญจนบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 4
เชียงราย  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 3
นครศรีธรรมราช  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 4
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 5
นครพนม  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
09:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 7
สมุทรปราการ  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 8
นครศรีธรรมราช  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
09:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
09:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 6
สมุทรปราการ  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 9
ขอนแก่น  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
09:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 3
ยโสธร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 4
บุรีรัมย์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  เชียงราย
 รอบสอง
10:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 11
ภูเก็ต  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 12
กาญจนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 13
ลพบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบ RE
10:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 14
พิจิตร  vs  นนทบุรี
 รอบ RE
10:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
10:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 11
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:10
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 12
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:10
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 15
สมุทรปราการ  vs  เชียงราย
 รอบชิงที่ 3
10:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 16
กาญจนบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบชิงที่ 3
10:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 3
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 4
กระบี่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 5
สมุทรปราการ  vs  ระยอง
 รอบแรก
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 6
นครสวรรค์  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 7
สุรินทร์  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 8
กาญจนบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  ระยอง
 รอบสอง
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 10
นครสวรรค์  vs  เพชรบูรณ์
 รอบรอง
10:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 11
นนทบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 12
ระยอง  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
11:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 2
สมุทรปราการ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
11:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 14
ลำพูน  vs  สมุทรปราการ
 รอบ RE
11:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 13
พิษณุโลก  vs  กาญจนบุรี
 รอบ RE
11:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 14
สมุทรปราการ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
11:10
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 15
พิจิตร  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
11:10
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 15
นครศรีธรรมราช  vs  นนทบุรี
 รอบชิงที่ 3
11:10
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 16
นครสวรรค์  vs  สมุทรปราการ
 รอบชิงที่ 3
11:10
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 7
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 8
เชียงราย  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
11:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 9
พิจิตร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
11:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 10
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
11:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 12
ภูเก็ต  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 9
กาญจนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 13
กาญจนบุรี  vs  ระยอง
 รอบ RE
13:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 14
กระบี่  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
13:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 15
กาญจนบุรี  vs  เชียงราย
 รอบชิงที่ 3
13:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 16
ภูเก็ต  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
13:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 1
ลพบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
14:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 2
กาญจนบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
14:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี 
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 17
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 13
กาญจนบุรี  vs  ระยอง
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 3
ภูเก็ต  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
14:20
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 4
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 8
ภูเก็ต  vs  ระยอง
 รอบ RE
14:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 5
พิจิตร  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
14:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 6
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
14:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 7
พิษณุโลก  vs  พิจิตร
 รอบ RE
14:50
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 5
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
15:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบสอง
15:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 10
นครศรีธรรมราช  vs  กาญจนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 7
สุโขทัย  vs  กาญจนบุรี
 รอบ RE
15:20
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 8
ระยอง  vs  พิจิตร
 รอบ RE
15:20
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 5
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
15:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  เชียงราย
 รอบแรก
16:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 6
เชียงราย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
16:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
16:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 6
นนทบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
16:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 6
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
16:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 8
นครศรีธรรมราช  vs  นนทบุรี
 รอบชิงที่ 3
16:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบชิงที่ 3
16:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 8
ลพบุรี  vs  เชียงราย
 รอบ RE
16:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 10
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  นครพนม
 รอบ RE
16:40
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 9
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
16:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
รวม คาราเต้โด  105 รายการ  
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 17
นนทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
09:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 18
ตรัง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 19
อุบลราชธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 20
พัทลุง  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
10:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 21
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 22
สุพรรณบุรี  vs  พัทลุง
 รอบสอง
11:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 23
นครสวรรค์  vs  ลำปาง
 รอบสอง
12:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 24
ตรัง  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
12:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 25
นครศรีธรรมราช  vs  ลำปาง
 รอบสอง
13:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 26
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
13:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 27
ชลบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
14:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 28
ปทุมธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
14:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 29
สุพรรณบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
15:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 30
นครปฐม  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
15:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 31
สุราษฎร์ธานี  vs  ลำปาง
 รอบสอง
16:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 32
ชลบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
16:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
รวม เซปักตะกร้อ  16 รายการ  
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 1
อุบลราชธานี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13:00
อาคารขุนหาญ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 2
น่าน  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:40
อาคารขุนหาญ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย Y  คู่ที่ 3
สมุทรปราการ  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
14:20
อาคารขุนหาญ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย Y  คู่ที่ 4
นครพนม  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
15:00
อาคารขุนหาญ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 
ชลบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 
พิษณุโลก  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 
พระนครศรีอยุธยา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:30
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:30
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 
สงขลา  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:30
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 
ปทุมธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:30
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม เทนนิส  8 รายการ  
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง ยุวชน   สาย 2  คู่ที่ 4
นครราชสีมา  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย ยุวชน   สาย 1
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย ยุวชน   สาย 2
ขอนแก่น  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง ยุวชน   สาย 1  คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   สาย 2
นครราชสีมา  vs  สงขลา
 รอบแรก
10.30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   สาย 3
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10.30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   สาย 4
พิจิตร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
10.30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 8
นนทบุรี  vs  ระนอง
 รอบแรก
13.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 9
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 10
ภูเก็ต  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย ยุวชน   สาย 1  คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
14.30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย ยุวชน   สาย 2  คู่ที่ 12
ขอนแก่น  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14.30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง ยุวชน   สาย 1  คู่ที่ 13
นนทบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
14.30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง ยุวชน   สาย 2  คู่ที่ 14
นครราชสีมา  vs  สตูล
 รอบแรก
14.30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 15
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
16.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 16
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
16.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 17
พิจิตร  vs  ลำปาง
 รอบแรก
16.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  17 รายการ  
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 11
สุราษฎร์ธานี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
07.00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 12
ราชบุรี  vs  นครพนม
 รอบแรก
08.30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 13
อุดรธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10.00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
11.30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 15
ปทุมธานี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13.00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 16
นครปฐม  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
14.30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 17
นครปฐม  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
16.00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 18
ศรีสะเกษ  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
17.30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 19
อุดรธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
19.00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 20
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
20.30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  10 รายการ  
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่มสิริวัณณวีกีฬาเวศน์ ม.ราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
11:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่มสิริวัณณวีกีฬาเวศน์ ม.ราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 4
ชุมพร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่มสิริวัณณวีกีฬาเวศน์ ม.ราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 4
อุทัยธานี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
14:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่มสิริวัณณวีกีฬาเวศน์ ม.ราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมชาย   สาย 1
 รอบแรก สะสมคะแนน
10:00
โรงยิมส์โรงเรียนเทศบาล 2 (รัชมังคลานุสรณ์)
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมชาย
ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - ชาย   สาย 1
 รอบแรก สะสมคะแนน
10:00
โรงยิมส์โรงเรียนเทศบาล 2 (รัชมังคลานุสรณ์)
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - ชาย
ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมหญิง   สาย 1
 รอบแรก สะสมคะแนน
10:00
โรงยิมส์โรงเรียนเทศบาล 2 (รัชมังคลานุสรณ์)
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมหญิง
ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง   สาย 1
 รอบแรก สะสมคะแนน
10:00
โรงยิมส์โรงเรียนเทศบาล 2 (รัชมังคลานุสรณ์)
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง
ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมชาย   สาย 2
 รอบแรก สะสมคะแนน
14:00
โรงยิมส์โรงเรียนเทศบาล 2 (รัชมังคลานุสรณ์)
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมชาย
ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - ชาย   สาย 2
 รอบแรก สะสมคะแนน
14:00
โรงยิมส์โรงเรียนเทศบาล 2 (รัชมังคลานุสรณ์)
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - ชาย
ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมหญิง   สาย 2
 รอบแรก สะสมคะแนน
14:00
โรงยิมส์โรงเรียนเทศบาล 2 (รัชมังคลานุสรณ์)
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมหญิง
ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง   สาย 2
 รอบแรก สะสมคะแนน
14:00
โรงยิมส์โรงเรียนเทศบาล 2 (รัชมังคลานุสรณ์)
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง
รวม ยิมนาสติก  8 รายการ  
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 17
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08:30
อาคารพลศึกษาวีสมหมาย (อบจ.)
Official
วอลเลย์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 18
พังงา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
10:00
อาคารพลศึกษาวีสมหมาย (อบจ.)
Official
วอลเลย์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 19
ชุมพร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11:30
อาคารพลศึกษาวีสมหมาย (อบจ.)
Official
วอลเลย์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 20
นครราชสีมา  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
13:00
อาคารพลศึกษาวีสมหมาย (อบจ.)
Official
วอลเลย์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 21
ขอนแก่น  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
14:30
อาคารพลศึกษาวีสมหมาย (อบจ.)
Official
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 22
สมุทรปราการ  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
16:00
อาคารพลศึกษาวีสมหมาย (อบจ.)
Official
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 23
ภูเก็ต  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
17:30
อาคารพลศึกษาวีสมหมาย (อบจ.)
Official
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 24
นนทบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
19:00
อาคารพลศึกษาวีสมหมาย (อบจ.)
Official
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง
รวม วอลเลย์บอล  8 รายการ  
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ค  คู่ที่ 19
สระบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 19
กาฬสินธุ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 20
นราธิวาส  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
15:30
โรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย ค  คู่ที่ 20
นนทบุรี 2  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
15:30
โรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย ง  คู่ที่ 21
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 21
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 22
ศรีสะเกษ  vs  พัทลุง 2
 รอบแรก
16:30
โรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย ง  คู่ที่ 22
ศรีสะเกษ  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
16:30
โรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 23
เพชรบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 23
เพชรบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 24
พัทลุง  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
17:30
โรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 24
กาฬสินธุ์  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
17:30
โรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 25
อุตรดิตถ์  vs  เพชรบุรี 2
 รอบแรก
18:00
โรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 25
อ่างทอง  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
18:00
โรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 26
ลำปาง  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
18:30
โรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 26
กาฬสินธุ์ 2  vs  นครศรีธรรมราช 2
 รอบแรก
18:30
โรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ยุวชน ชาย   คู่ที่ 27
เพชรบูรณ์  vs  นนทบุรี
 พบกันหมด
19:00
โรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน ชาย
ยุวชน หญิง   คู่ที่ 27
กาฬสินธุ์  vs  สมุทรสงคราม
 พบกันหมด
19:00
โรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน หญิง
ยุวชน หญิง   คู่ที่ 28
พิษณุโลก  vs  นครศรีธรรมราช
 พบกันหมด
19:30
โรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน หญิง
ยุวชน ชาย   คู่ที่ 28
เพชรบุรี  vs  ปัตตานี
 พบกันหมด
19:30
โรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน ชาย
รวม วอลเลย์บอลชายหาด  20 รายการ  
สนุกเกอร์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภททีม 
ชลบุรี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
10:00
โรงแรมพรหมพิมาน
Official
สนุกเกอร์ - ประเภททีม
ประเภททีม 
จันทบุรี  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
10:00
โรงแรมพรหมพิมาน
Official
สนุกเกอร์ - ประเภททีม
ประเภททีม 
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
โรงแรมพรหมพิมาน
Official
สนุกเกอร์ - ประเภททีม
ประเภททีม 
กำแพงเพชร  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
โรงแรมพรหมพิมาน
Official
สนุกเกอร์ - ประเภททีม
ประเภททีม 
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
โรงแรมพรหมพิมาน
Official
สนุกเกอร์ - ประเภททีม
ประเภททีม 
อุบลราชธานี  vs  จันทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
โรงแรมพรหมพิมาน
Official
สนุกเกอร์ - ประเภททีม
รวม สนุกเกอร์  6 รายการ  
แฮนด์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
แฮนด์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
ศรีสะเกษ  vs  กระบี่
 รอบแรก
11:00
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
แฮนด์บอล - ทีมชาย
ชายหาด ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
พัทลุง  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
11:00
สนามโรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง
ชายหาด ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
กระบี่  vs  พิจิตร
 รอบแรก
11:50
สนามโรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  เชียงราย
 รอบแรก
12:30
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
แฮนด์บอล - ทีมหญิง
ชายหาด ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 3
เชียงราย  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
12:40
สนามโรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมหญิง
ชายหาด ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
13:30
สนามโรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
แฮนด์บอล - ชายหาด ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
14:00
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
แฮนด์บอล - ทีมชาย
รวม แฮนด์บอล  8 รายการ  
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day
Print Day by Day Table
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง