ผลการแข่งขันประจำวันที่ 11 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 18 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 20 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 21 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 22 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 23 มีนาคม 2557
 

รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 มีนาคม 2557

กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 1
มหาสารคาม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 3
กาญจนบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 3
เพชรบูรณ์  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 4
พังงา  vs  เชียงราย
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 4
เชียงราย  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
รวม กาบัดดี้  8 รายการ  
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลชาย 
 รอบคัดเลือก
09:00
สนามกีฬาแห่งใหม่
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลชาย
ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลหญิง 
 รอบคัดเลือก
09:00
สนามกีฬาแห่งใหม่
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลหญิง
รวม กีฬาทางอากาศ   2 รายการ  
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 5
 รอบแรก
08:20
สนามกีฬาวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 6
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬาวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 7
 รอบแรก
12:00
สนามกีฬาวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 8
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬาวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย W  คู่ที่ 9
 รอบแรก
15:20
สนามกีฬาวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมหญิง
รวม คริกเก็ต   5 รายการ  
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ตาก  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:20
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ยโสธร  vs  ลำพูน
 รอบแรก
10:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ลพบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
10:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ภูเก็ต  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
10:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 รอบสอง
10:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ขอนแก่น  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
10:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 6
กาญจนบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
10:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 7
ภูเก็ต  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
10:50
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 9
ลพบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
10:50
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 10
ลำพูน  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
10:50
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 11
ลพบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
10:50
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ยโสธร  vs  กระบี่
 รอบแรก
11:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
กาญจนบุรี  vs  ระยอง
 รอบแรก
11:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ลพบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
11:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
นครสวรรค์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
11:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
พิจิตร  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
สุโขทัย  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
11:10
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
พิจิตร  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
11:10
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
กระบี่  vs  ระยอง
 รอบสอง
11:10
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
ขอนแก่น  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
11:10
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
11:10
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
ยโสธร  vs  ระยอง
 รอบ RE
11:20
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
ลพบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบ RE
11:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
ระยอง  vs  พิจิตร
 รอบชิงที่ 3
11:40
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 1
สมุทรปราการ  vs  ระยอง
 รอบแรก
11:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ศรีสะเกษ  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
11:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
นครสวรรค์  vs  ขอนแก่น
 รอบชิงที่ 3
11:50
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 9
นครสวรรค์  vs  ระยอง
 รอบชิงที่ 3
11:50
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 10
พิจิตร  vs  นนทบุรี
 รอบชิงที่ 3
11:50
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 3
เชียงราย  vs  ระยอง
 รอบสอง
12:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 4
นครสวรรค์  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
12:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ขอนแก่น  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
12:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 6
เพชรบูรณ์  vs  พิจิตร
 รอบสอง
12:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 7
ระยอง  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ขอนแก่น  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
12:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ระยอง  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
12:40
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
12:40
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
13.15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
กระบี่  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
13:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 11
กาญจนบุรี  vs  ขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
13:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 38 กก. 11-12 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
ระยอง  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
13:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-12 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 7
เพชรบูรณ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ระยอง  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
13:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
กาญจนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  ลำพูน
 รอบสอง
13:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
เพชรบูรณ์  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
13:40
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
ภูเก็ต  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
13:50
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
สุโขทัย  vs  ระยอง
 รอบสอง
14:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
14:10
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
ภูเก็ต  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
14:20
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
นครสวรรค์  vs  กาญจนบุรี
 รอบ RE
14:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 9
สุโขทัย  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
14:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 12
สุโขทัย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 13
นนทบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบ RE
14:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 14
กระบี่  vs  ปัตตานี
 รอบ RE
14:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 15
นนทบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบชิงที่ 3
14:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 16
สุพรรณบุรี  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
14:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ระยอง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
14:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ลพบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
14:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 4
สุโขทัย  vs  กระบี่
 รอบแรก
14:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ปัตตานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 6
ยโสธร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
14:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
นครพนม  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
14:40
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
พิจิตร  vs  ระยอง
 รอบ RE
14:40
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
กาญจนบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบชิงที่ 3
14:50
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
กระบี่  vs  ลำพูน
 รอบแรก
14:50
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
ภูเก็ต  vs  ระยอง
 รอบชิงที่ 3
15:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
15:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
บุรีรัมย์  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
15:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
ปัตตานี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
15:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ยโสธร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
15:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
15:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
พิจิตร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
15:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
ระยอง  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
15:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
15:10
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
พิจิตร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
15:10
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
ลำพูน  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
15:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
15:20
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
15:20
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
15:20
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
กาญจนบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
15:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
สมุทรปราการ  vs  สุโขทัย
 รอบ RE
15:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
15:40
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
ขอนแก่น  vs  สุโขทัย
 รอบชิงที่ 3
15:40
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
15:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  ยโสธร
 รอบแรก
15:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 3
กระบี่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
15:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 4
ร้อยเอ็ด  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
15:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
15:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 6
ปัตตานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
15:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 7
ลำพูน  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
15:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ภูเก็ต  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
15:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 9
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
15:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 10
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
15:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 11
นครสวรรค์  vs  ลำพูน
 รอบสอง
15:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 12
เพชรบูรณ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
15:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 14
กระบี่  vs  นนทบุรี
 รอบ RE
15:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 15
สมุทรปราการ  vs  สุโขทัย
 รอบ RE
15:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 16
นนทบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบชิงที่ 3
15:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 17
ลำพูน  vs  สุโขทัย
 รอบชิงที่ 3
15:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 18
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 13-14 ปี บุคคลหญิง
รวม คาราเต้โด  112 รายการ  
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย B
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย Y
ลพบุรี  vs  ระยอง
 รอบแรก
09:00
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B
ขอนแก่น  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
11:10
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย X
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
11:10
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A
ชัยภูมิ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:20
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย Y
สุราษฎร์ธานี  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
13:20
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
รวม ซอฟท์บอล  6 รายการ  
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 33
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 34
นครสวรรค์  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 35
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 36
นครสวรรค์  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 37
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 38
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 39
มหาสารคาม  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 40
ลำปาง  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
17:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
ศรีสะเกษ  vs  ลำปาง
 รอบแรก
17:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย C  คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
18:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย D  คู่ที่ 4
พัทลุง  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
18:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 5
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
19:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 6
มหาสารคาม  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
19:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
รวม เซปักตะกร้อ  14 รายการ  
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 5
พัทลุง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
อาคารขุนหาญ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 6
เพชรบูรณ์  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
13:40
อาคารขุนหาญ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย X  คู่ที่ 7
พัทลุง  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
14:20
อาคารขุนหาญ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย X  คู่ที่ 8
แม่ฮ่องสอน  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
15:00
อาคารขุนหาญ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย 
อุบลราชธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 
ชลบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม เทนนิส  4 รายการ  
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 18
นนทบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 19
พิจิตร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 20
ภูเก็ต  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง ยุวชน   สาย 1  คู่ที่ 23
เพชรบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10.30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง ยุวชน   สาย 2  คู่ที่ 24
สตูล  vs  ลำพูน
 รอบแรก
10.30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย ยุวชน   สาย 1  คู่ที่ 21
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย ยุวชน   สาย 2  คู่ที่ 22
ศรีสะเกษ  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
10:30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 26
ภูเก็ต  vs  สงขลา
 รอบแรก
13.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 27
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 28
ลำปาง  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14.30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 30
เพชรบุรี  vs  ระนอง
 รอบแรก
14.30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 31
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14.30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 32
ลำพูน  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14.30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  15 รายการ  
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 21
เชียงใหม่  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
07.00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 22
อ่างทอง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08.30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 23
ลำปาง  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10.00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 24
ปัตตานี  vs  นครพนม
 รอบแรก
11.30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 25
เชียงราย  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13.00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 26
สุราษฎร์ธานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
14.30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 27
สุราษฎร์ธานี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
16.00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
17.30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 29
สุพรรณบุรี  vs  นครพนม
 รอบแรก
19.00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 30
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
20.30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
รวม บาสเกตบอล  10 รายการ  
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
อุดรธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
ลพบุรี  vs  ตาก
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  พะเยา
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 5
ชัยภูมิ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
ประจวบคีรีขันธ์  vs  สงขลา
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 8
จันทบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 9
มหาสารคาม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 10
ขอนแก่น  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 11
ลำพูน  vs  น่าน
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 13
นนทบุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 14
ชุมพร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 15
เพชรบูรณ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 16
นครสวรรค์  vs  ลำพูน
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 17
อุดรธานี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 19
อุดรธานี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 20
นครศรีธรรมราช  vs  ตาก
 รอบแรก
09.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 21
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 22
พะเยา  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 23
สมุทรสงคราม  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 25
ประจวบคีรีขันธ์  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 26
สงขลา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 27
มหาสารคาม  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 28
ศรีสะเกษ  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 29
พระนครศรีอยุธยา  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
09.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 31
นนทบุรี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 32
ตรัง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 33
เพชรบูรณ์  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 34
สุพรรณบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 35
ลำพูน  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 37
อุดรธานี  vs  ตาก
 รอบแรก
11.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 38
นครศรีธรรมราช  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
11.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 39
ศรีสะเกษ  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
11.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 40
พะเยา  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
11.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 41
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 43
ประจวบคีรีขันธ์  vs  พัทลุง
 รอบแรก
11.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 44
สงขลา  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
11.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 45
มหาสารคาม  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
11.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 46
ศรีสะเกษ  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
11.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 47
ขอนแก่น  vs  น่าน
 รอบแรก
11.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 49
นนทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
11.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 50
ตรัง  vs  ชุมพร
 รอบแรก
11.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 51
เพชรบูรณ์  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
11.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 52
สุพรรณบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
11.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 53
นครสวรรค์  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
11.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 55
อุดรธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
12.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 56
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 57
ลพบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
12.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 58
ตาก  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
12.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 59
พะเยา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
12.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 61
ประจวบคีรีขันธ์  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
12.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 62
สงขลา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
12.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 63
จันทบุรี  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
12.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 64
พัทลุง  vs  ลำพูน
 รอบแรก
12.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 65
ศรีสะเกษ  vs  น่าน
 รอบแรก
12.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 67
นนทบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
12.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 68
ตรัง  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
12.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 69
ชุมพร  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
12.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 70
ศรีสะเกษ  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
12.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 71
สุพรรณบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
12.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 73
อุดรธานี  vs  พะเยา
 รอบแรก
14.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 74
นครศรีธรรมราช  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
14.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 75
ลพบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
14.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 76
ตาก  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
14.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 77
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 79
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 80
สงขลา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
14.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 81
จันทบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
14.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 82
พัทลุง  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
14.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 83
มหาสารคาม  vs  น่าน
 รอบแรก
14.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 85
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 86
ตรัง  vs  ลำพูน
 รอบแรก
14.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 87
ชุมพร  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
14.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 88
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
14.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 89
เพชรบูรณ์  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
14.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 91
อุดรธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 92
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
15.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 93
ลพบุรี  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
15.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 94
ตาก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
15.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 95
ชัยภูมิ  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
15.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
15.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 98
สงขลา  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
15.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 99
จันทบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
15.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 100
พัทลุง  vs  น่าน
 รอบแรก
15.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 101
ลำพูน  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
15.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 103
นนทบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
15.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 104
ตรัง  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
15.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 105
ชุมพร  vs  ลำพูน
 รอบแรก
15.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 106
ศรีสะเกษ  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
15.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 107
อุดรธานี  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
15.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 109
อุดรธานี  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
17.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 110
นครศรีธรรมราช  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
17.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 111
ลพบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
17.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 112
ตาก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
17.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 113
พะเยา  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
17.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 115
ประจวบคีรีขันธ์  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
17.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 116
สงขลา  vs  ลำพูน
 รอบแรก
17.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 117
จันทบุรี  vs  น่าน
 รอบแรก
17.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 118
พัทลุง  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
17.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 119
ศรีสะเกษ  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
17.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 121
นนทบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
17.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 122
ตรัง  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
17.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 123
ชุมพร  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
17.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 124
ศรีสะเกษ  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
17.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 125
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
17.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
รวม เปตอง  105 รายการ  
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 5
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่มสิริวัณณวีกีฬาเวศน์ ม.ราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 5
ศรีสะเกษ  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
11:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่มสิริวัณณวีกีฬาเวศน์ ม.ราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่มสิริวัณณวีกีฬาเวศน์ ม.ราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 6
นนทบุรี  vs  ตาก
 รอบแรก
14:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่มสิริวัณณวีกีฬาเวศน์ ม.ราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอล 2 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 3
กระบี่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอล 1 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  ลำปาง
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
นครพนม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
15:00
สนามฟุตบอล โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 4
นครพนม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
15:00
สนามฟุตบอล 1 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
15:00
สนามฟุตบอล 2 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
รวม ฟุตบอล  6 รายการ  
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 1
สระแก้ว  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 2
ยโสธร  vs  นครพนม
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 3
ลำพูน  vs  ระยอง
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 4
ยะลา  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 5
ปทุมธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 6
กาญจนบุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ราชบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
อุบลราชธานี  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
เชียงราย  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
เลย  vs  พังงา
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 7
สตูล  vs  เลย
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
พะเยา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 9
อ่างทอง  vs  ยะลา
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 10
ชุมพร  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 11
บุรีรัมย์  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
นครศรีธรรมราช  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
ราชบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 12
สตูล  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 13
ลำพูน  vs  ยโสธร
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 14
บุรีรัมย์  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
ปทุมธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
เชียงใหม่  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
ลำปาง  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
อุดรธานี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
สุราษฎร์ธานี  vs  พังงา
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 15
หนองบัวลำภู  vs  สกลนคร
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 16
ลำพูน  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 17
อุทัยธานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
ตาก  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
พังงา  vs  เชียงราย
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
รวม มวยไทยสมัครเล่น  34 รายการ  
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 1
อุบลราชธานี  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:20
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:20
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 2
ศรีสะเกษ  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:22
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 3
พิษณุโลก  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:22
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 14
กระบี่  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:23
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 15
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:28
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 4
สงขลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:31
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 17
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:34
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 16
แพร่  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:35
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 18
ขอนแก่น  vs  แพร่
 รอบแรก
09:36
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 6
น่าน  vs  หนองบัวลำภู
 รอบสอง
09:38
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  น่าน
 รอบแรก
09:39
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 20
ศรีสะเกษ  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:45
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 21
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:46
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 7
สมุทรปราการ  vs  แพร่
 รอบสอง
09:46
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 8
กำแพงเพชร  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
09:50
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 22
พัทลุง  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
09:50
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 23
แพร่  vs  น่าน
 รอบสอง
09:53
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 24
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:58
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 10
อุบลราชธานี  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
10:00
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 25
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:05
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 9
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
10:17
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 11
สมุทรปราการ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:25
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 12
หนองบัวลำภู  vs  น่าน
 รอบสอง
10:29
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 13
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
10:29
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 30
กระบี่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:34
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 31
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
10:40
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 32
แพร่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:42
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 26
น่าน  vs  แพร่
 รอบรองชนะเลิศ
10:44
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 27
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
10:44
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 28
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:44
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 33
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:50
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 34
สมุทรปราการ  vs  แพร่
 รอบรองชนะเลิศ
10:50
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 29
หนองบัวลำภู  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
10:52
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 35
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 36
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
11:10
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 37
สงขลา  vs  ชลบุรี
 รอบ RE
11:14
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 41
สมุทรปราการ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
15:00
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 39
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
15:02
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 38
น่าน  vs  สมุทรปราการ
 รอบ RE
15:04
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 40
แพร่  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:07
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 42
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบ RE
15:14
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 43
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:15
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 44
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
15:20
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 45
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
15:33
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 46
แพร่  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:35
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 47
หนองบัวลำภู  vs  แพร่
 รอบ RE
15:39
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 48
อุบลราชธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบ RE
15:40
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 50
สมุทรสาคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
15:41
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 49
น่าน  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:46
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 51
ชลบุรี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบ RE
15:54
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 52
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
รวม มวยปล้ำ  52 รายการ  
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท - หญิง เกิน 43 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 201
อุบลราชธานี  vs  แพร่
 รอบแรก
13:00
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 43 กก. ไม่เกิน 45 กก.
พินเวท - หญิง เกิน 43 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 202
นครพนม  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:10
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 43 กก. ไม่เกิน 45 กก.
พินเวท - หญิง เกิน 43 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 203
นครศรีธรรมราช  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13:13
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 43 กก. ไม่เกิน 45 กก.
พินเวท - หญิง เกิน 43 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 204
ศรีสะเกษ  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:20
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 43 กก. ไม่เกิน 45 กก.
พินเวท - หญิง เกิน 43 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 205
นครสวรรค์  vs  นครนายก
 รอบแรก
13:35
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 43 กก. ไม่เกิน 45 กก.
พินเวท - หญิง เกิน 43 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 206
เชียงใหม่  vs  ลำปาง
 รอบแรก
13:49
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 43 กก. ไม่เกิน 45 กก.
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 207
อุบลราชธานี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
14:00
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 208
ศรีสะเกษ  vs  นครปฐม
 รอบแรก
14:10
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 209
กระบี่  vs  นครนายก
 รอบแรก
14:28
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 210
นครศรีธรรมราช  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
14:35
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 211
แพร่  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
14:39
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 212
เชียงใหม่  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:45
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.
พินเวท - ชาย เกิน 43 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 1
ยะลา  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
15:00
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย เกิน 43 กก. ไม่เกิน 46 กก.
พินเวท - ชาย เกิน 43 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 2
ลำปาง  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
15:15
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย เกิน 43 กก. ไม่เกิน 46 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 3
ชุมพร  vs  ยโสธร
 รอบแรก
15:30
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 4
ชัยนาท  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
15:50
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.
ฟลายเวท - ชาย เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 5
ฉะเชิงเทรา  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
16:05
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.
ฟลายเวท - ชาย เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 6
ชุมพร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
16:15
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 7
ยะลา  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
16:20
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 8
นครพนม  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
16:40
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 9
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
16:50
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 10
ระยอง  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
16:55
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 11
บึงกาฬ  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
17:05
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
17:10
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 13
อุตรดิตถ์  vs  ตรัง
 รอบแรก
17:30
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 70 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 14
ยโสธร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
17:32
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 70 กก. ไม่เกิน 75 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 70 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 15
ร้อยเอ็ด  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
17:45
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 70 กก. ไม่เกิน 75 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 70 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 16
แพร่  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
17:55
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 70 กก. ไม่เกิน 75 กก.
รวม มวยสากลสมัครเล่น  28 รายการ  
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมชาย   สาย 1
 รอบสอง สะสมคะแนน
10:00
โรงยิมส์โรงเรียนเทศบาล 2 (รัชมังคลานุสรณ์)
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมชาย
ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - ชาย   สาย 1
 รอบสอง สะสมคะแนน
10:00
โรงยิมส์โรงเรียนเทศบาล 2 (รัชมังคลานุสรณ์)
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - ชาย
ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมหญิง   สาย 1
 รอบสอง สะสมคะแนน
10:00
โรงยิมส์โรงเรียนเทศบาล 2 (รัชมังคลานุสรณ์)
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมหญิง
ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง   สาย 1
 รอบสอง สะสมคะแนน
10:00
โรงยิมส์โรงเรียนเทศบาล 2 (รัชมังคลานุสรณ์)
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง
ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมชาย   สาย 2
 รอบสอง สะสมคะแนน
14:00
โรงยิมส์โรงเรียนเทศบาล 2 (รัชมังคลานุสรณ์)
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมชาย
ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - ชาย   สาย 2
 รอบสอง สะสมคะแนน
14:00
โรงยิมส์โรงเรียนเทศบาล 2 (รัชมังคลานุสรณ์)
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - ชาย
ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมหญิง   สาย 2
 รอบสอง สะสมคะแนน
14:00
โรงยิมส์โรงเรียนเทศบาล 2 (รัชมังคลานุสรณ์)
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมหญิง
ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง   สาย 2
 รอบสอง สะสมคะแนน
14:00
โรงยิมส์โรงเรียนเทศบาล 2 (รัชมังคลานุสรณ์)
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง
ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงยิมส์โรงเรียนเทศบาล 2 (รัชมังคลานุสรณ์)
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมชาย
ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงยิมส์โรงเรียนเทศบาล 2 (รัชมังคลานุสรณ์)
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - ชาย
ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงยิมส์โรงเรียนเทศบาล 2 (รัชมังคลานุสรณ์)
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมหญิง
ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงยิมส์โรงเรียนเทศบาล 2 (รัชมังคลานุสรณ์)
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง
รวม ยิมนาสติก  12 รายการ  
ยูโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
แพร่  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
09:00
หอประชุมแม่ฟ้าหลวง โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 2
ศรีสะเกษ  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุมแม่ฟ้าหลวง โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 3
บุรีรัมย์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุมแม่ฟ้าหลวง โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 4
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุมแม่ฟ้าหลวง โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 5
ตรัง  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
หอประชุมแม่ฟ้าหลวง โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ยูโด - เอ็กซตร้าไลท์เวท รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 50-55 กก. - ชาย   สาย A  คู่ที่ 6
พังงา  vs  น่าน
 รอบแรก
09:00
หอประชุมแม่ฟ้าหลวง โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ
Official
ยูโด - ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 50-55 กก. - ชาย
ฮาล์ฟไลท์เวท นน. 50-55 กก. - ชาย   สาย A  คู่ที่ 7
ศรีสะเกษ  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
หอประชุมแม่ฟ้าหลวง โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ ศรีสะเกษ