ผลการแข่งขันประจำวันที่ 11 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 18 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 20 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 21 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 22 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 23 มีนาคม 2557
 

รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 มีนาคม 2557

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เดิน 5,000 เมตร หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
07.30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - เดิน 5,000 เมตร หญิง
วิ่ง 5, 000 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08.20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 5, 000 เมตร - ชาย
พุ่งแหลน - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08.30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน - ชาย
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง   Heat 1
 สัตตกรีฑา 1
08.50
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง   Heat 2
 สัตตกรีฑา 1
08.50
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง
วิ่ง 400 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09.10
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - หญิง
วิ่ง 400 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09.10
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - หญิง
วิ่ง 400 เมตร - หญิง   Heat 3
 รอบคัดเลือก
09.10
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - หญิง
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09.30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09.30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
09.30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย
กระโดดสูง - หญิง 
 สัตตกรีฑา 2
09.50
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - กระโดดสูง - หญิง
วิ่ง 100 เมตร หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10.10
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร 	หญิง
วิ่ง 100 เมตร หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10.10
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร 	หญิง
วิ่ง 100 เมตร หญิง   Heat 3
 รอบคัดเลือก
10.10
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร 	หญิง
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10.30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10.30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
10.30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย
ขว้างค้อน - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10.30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - ขว้างค้อน - ชาย
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10.50
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10.50
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
11.10
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
11.10
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย
ทุ่มน้ำหนัก - หญิง 
 สัตตกรีฑา 3
14.00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก - หญิง
ขว้างจักร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14.15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - ขว้างจักร - หญิง
กระโดดไกล - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14.30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - กระโดดไกล - หญิง
วิ่ง 400 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - หญิง
วิ่ง 400 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15.15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 1
 สัตตกรีฑา 4
15.30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - หญิง
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 2
 สัตตกรีฑา 4
15.30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - หญิง
วิ่ง 100 เมตร หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15.45
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร 	หญิง
วิ่ง 100 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16.15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16.30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย
รวม กรีฑา  34 รายการ  
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 5
กาญจนบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 5
มหาสารคาม  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  พังงา
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 7
กระบี่  vs  ลำพูน
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 7
นครศรีธรรมราช  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 8
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 8
นครศรีธรรมราช  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
รวม กาบัดดี้  8 รายการ  
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาแห่งใหม่
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลชาย
ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาแห่งใหม่
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลหญิง
ร่มร่อน - คะแนนรวม 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาแห่งใหม่
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มร่อน - คะแนนรวม
รวม กีฬาทางอากาศ   3 รายการ  
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 10
 รอบแรก
08:00
สนามกีฬาวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 11
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬาวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย W  คู่ที่ 12
 รอบแรก
12:00
สนามกีฬาวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 13
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬาวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 14
 รอบแรก
16:20
สนามกีฬาวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมชาย
รวม คริกเก็ต   5 รายการ  
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 1
สุโขทัย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 3
กระบี่  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
09:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 4
นครสวรรค์  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
09:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 5
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 1
ระยอง  vs  กระบี่
 รอบแรก
10:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  ลำพูน
 รอบสอง
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 5
สุพรรณบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  ระยอง
 รอบสอง
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 9
นครศรีธรรมราช  vs  กระบี่
 รอบ RE
10:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 7
ระยอง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 8
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:50
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 11
กระบี่  vs  นครสวรรค์
 รอบชิงที่ 3
10:50
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบชิงที่ 3
10:50
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 7
สุโขทัย  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 10
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
11:50
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 9
ขอนแก่น  vs  กาญจนบุรี
 รอบ RE
11:50
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 11
ขอนแก่น  vs  สุโขทัย
 รอบชิงที่ 3
11:55
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 12
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
12:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 13
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 13
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 8
สุโขทัย  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
13.15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
13:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ระยอง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 4
ปทุมธานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
13:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 5
สิงห์บุรี  vs  นครพนม
 รอบแรก
13:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 6
กาญจนบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 7
นครสวรรค์  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 9
กระบี่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
13:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 10
เพชรบูรณ์  vs  นครพนม
 รอบสอง
13:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 11
กาญจนบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
13:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
13:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
กระบี่  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
13:40
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 12
สุโขทัย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
13:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 13
เพชรบูรณ์  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
13:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ตาก  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
13:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 3
เชียงราย  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 4
กาญจนบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 5
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
13:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 6
กระบี่  vs  ระยอง
 รอบแรก
13:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
ลพบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
13:50
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
14:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
สุรินทร์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
14:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
กระบี่  vs  ลำพูน
 รอบแรก
14:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
ยโสธร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
14:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ลพบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
14:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
สุโขทัย  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
14:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
อุบลราชธานี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
14:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 14
ระยอง  vs  กระบี่
 รอบ RE
14:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 15
ลำพูน  vs  กาญจนบุรี
 รอบ RE
14:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 16
กระบี่  vs  สุโขทัย
 รอบชิงที่ 3
14:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 17
เพชรบูรณ์  vs  ลำพูน
 รอบชิงที่ 3
14:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
14:20
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 7
สมุทรปราการ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
14:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 8
สุรินทร์  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
14:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 9
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
14:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 10
ระยอง  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
14:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
สุโขทัย  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
14:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
สุพรรณบุรี  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
14:40
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
สุรินทร์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
14:40
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
14:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
14:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
14:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
14:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
กระบี่  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
14:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
ลพบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
14:50
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
14:55
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
บุรีรัมย์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
15:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
กระบี่  vs  ระยอง
 รอบสอง
15:05
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
นครศรีธรรมราช  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
15:10
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 11
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
15:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 12
กาญจนบุรี  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
15:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
สุพรรณบุรี  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
15:20
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
ขอนแก่น  vs  ลพบุรี
 รอบ RE
15:25
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
กาญจนบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบ RE
15:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 13
เชียงราย  vs  สุรินทร์
 รอบ RE
15:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 14
กระบี่  vs  สุโขทัย
 รอบ RE
15:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 15
สุรินทร์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
15:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 16
กาญจนบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบชิงที่ 3
15:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
ขอนแก่น  vs  พิจิตร
 รอบชิงที่ 3
15:35
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
กระบี่  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
15:40
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 18
นครศรีธรรมราช  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 17
อุบลราชธานี  vs  ระยอง
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 15-16 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 15-16 ปี บุคคลหญิง
รวม คาราเต้โด  92 รายการ  
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - ชาย (30 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ถนนศรีสะเกษ - อุบลราชธานี
Official
จักรยาน - ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - ชาย (30 กม.)
ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - หญิง (15 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
ถนนศรีสะเกษ - อุบลราชธานี
Official
จักรยาน - ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - หญิง (15 กม.)
รวม จักรยาน  2 รายการ  
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย B
เชียงใหม่  vs  เลย
 รอบแรก
09:00
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย X
ชัยภูมิ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A
ระยอง  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
11:10
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย X
กำแพงเพชร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
11:10
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B
ขอนแก่น  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:20
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย Y
ระยอง  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:20
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
รวม ซอฟท์บอล  6 รายการ  
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 41
อุบลราชธานี  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 42
สุพรรณบุรี  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
ทีมเดี่ยว - ชาย   คู่ที่ 43
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - หญิง   คู่ที่ 44
ชลบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
17:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 8
ศรีสะเกษ  vs  ตรัง
 รอบแรก
17:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย C  คู่ที่ 9
ปทุมธานี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
18:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย D  คู่ที่ 10
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
18:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 11
สุพรรณบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
19:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 12
มหาสารคาม  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
19:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
รวม เซปักตะกร้อ  10 รายการ  
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 9
น่าน  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:00
อาคารขุนหาญ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 10
อุบลราชธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:40
อาคารขุนหาญ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย Y  คู่ที่ 11
อุดรธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
14:20
อาคารขุนหาญ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย Y  คู่ที่ 12
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
15:00
อาคารขุนหาญ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง 
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
รวม เทนนิส  2 รายการ  
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 34
ลำปาง  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 35
พิจิตร  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 36
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
09.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร  vs  ระนอง
 รอบสอง
10.30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 38
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10.30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 39
พิจิตร  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
10.30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 40
ศรีสะเกษ  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
10.30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 41
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 42
พิจิตร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 43
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 44
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 45
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
14.30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 46
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14.30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 47
นนทบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
14.30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 48
เพชรบุรี  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
14.30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  16 รายการ  
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
14:00
หอประชุมเกาะกลางน้ำเทศบาลเมืองศรีสะเกษ
Official
เนตบอล  - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
15:30
หอประชุมเกาะกลางน้ำเทศบาลเมืองศรีสะเกษ
Official
เนตบอล  - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 3
นครสวรรค์  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
17:00
หอประชุมเกาะกลางน้ำเทศบาลเมืองศรีสะเกษ
Official
เนตบอล  - ทีมหญิง
รวม เนตบอล   3 รายการ  
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 31
นนทบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
07:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 32
อุดรธานี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
08.30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 33
เชียงราย  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 34
นครศรีธรรมราช  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
11:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 35
ปทุมธานี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 36
ปัตตานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 37
นครพนม  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
16.00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 38
สุราษฎร์ธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
17:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 39
นครปฐม  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
19:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 40
นครพนม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
20:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  10 รายการ  
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 1
ระนอง  vs  สระบุรี
 รอบแรก
14:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 2
ชัยภูมิ  vs  นครปฐม
 รอบแรก
14:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
14:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
อุดรธานี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
14:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
รวม แบดมินตัน  4 รายการ  
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 2
นราธิวาส  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 3
สตูล  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
สตูล  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 5
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 6
นนทบุรี  vs  ยะลา
 รอบแรก
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
ฉะเชิงเทรา  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
พระนครศรีอยุธยา  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 9
สตูล  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 10
นนทบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 11
ยะลา  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 12
เพชรบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
ศรีสะเกษ  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 15
ปัตตานี  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 16
จันทบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 17
นนทบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย
รวม ปันจักสีลัต  17 รายการ  
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 127
อุดรธานี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 128
นครศรีธรรมราช  vs  พะเยา
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 129
ลพบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 130
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 131
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 133
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ลำพูน
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 134
สงขลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 135
จันทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 136
มหาสารคาม  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 137
น่าน  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 139
นนทบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 140
ตรัง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 141
ชุมพร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 142
เพชรบูรณ์  vs  ลำพูน
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 143
บุรีรัมย์  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 145
อุดรธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 146
นครศรีธรรมราช  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 147
ตาก  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 148
ศรีสะเกษ  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 149
พะเยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 151
ประจวบคีรีขันธ์  vs  น่าน
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 152
สงขลา  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 153
พัทลุง  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 154
มหาสารคาม  vs  ลำพูน
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 155
ศรีสะเกษ  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 157
นนทบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 158
ตรัง  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 159
ศรีสะเกษ  vs  ลำพูน
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 160
เพชรบูรณ์  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 161
สุพรรณบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 163
อุดรธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 164
ลพบุรี  vs  พะเยา
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 165
ตาก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 166
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 167
สมุทรสงคราม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 169
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 170
จันทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 171
พัทลุง  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 172
ขอนแก่น  vs  ลำพูน
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 173
พระนครศรีอยุธยา  vs  น่าน
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 175
นนทบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 176
ชุมพร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 177
ศรีสะเกษ  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 178
นครสวรรค์  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 179
ลำพูน  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 181
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 182
ลพบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 183
ตาก  vs  พะเยา
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 184
สมุทรสงคราม  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 185
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 189
พัทลุง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 190
พระนครศรีอยุธยา  vs  ลำพูน
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 191
ขอนแก่น  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 193
ตรัง  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 194
ชุมพร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 195
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 196
ลำพูน  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 197
นครสวรรค์  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 187
สงขลา  vs  น่าน
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 188
จันทบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 199
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 201
พระนครศรีอยุธยา  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 203
อุดรธานี  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 200
สมุทรสงคราม  vs  พะเยา
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 202
มหาสารคาม  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 204
สมุทรสาคร  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 205
ภูเก็ต  vs  สมุทรสงคราม
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 206
พระนครศรีอยุธยา  vs  มหาสารคาม
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 207
ตรัง  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - คู่ผสม
รวม เปตอง  69 รายการ  
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 7
ขอนแก่น  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่มสิริวัณณวีกีฬาเวศน์ ม.ราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 7
อุทัยธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
11:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่มสิริวัณณวีกีฬาเวศน์ ม.ราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 8
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่มสิริวัณณวีกีฬาเวศน์ ม.ราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่มสิริวัณณวีกีฬาเวศน์ ม.ราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 5
สมุทรปราการ  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอล 2 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 7
กระบี่  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอล 1 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 3
บุรีรัมย์  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:00
สนามโรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 8
ศรีสะเกษ  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
15.00
สนามฟุตบอล 1 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 6
นครปฐม  vs  ลำปาง
 รอบแรก
15.00
สนามฟุตบอล 2 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 4
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:00
สนามโรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตบอล  6 รายการ  
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
สิงห์บุรี  vs  นครนายก
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  นครพนม
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 20
ชุมพร  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 21
บุรีรัมย์  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
สุราษฎร์ธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
เชียงใหม่  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 24
เชียงราย  vs  สตูล
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 25
ศรีสะเกษ  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 18
นครปฐม  vs  สระแก้ว
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 19
ชุมพร  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 20
สตูล  vs  เชียงราย
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 21
ชัยนาท  vs  พังงา
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 22
น่าน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 23
แพร่  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 24
ลำพูน  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 26
พะเยา  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 27
จันทบุรี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 28
นครนายก  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 29
สุราษฎร์ธานี  vs  ระยอง
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 30
สุรินทร์  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 31
อุบลราชธานี  vs  ระนอง
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 32
นครศรีธรรมราช  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 33
บุรีรัมย์  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 25
สตูล  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 26
สุรินทร์  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 27
ปราจีนบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 28
จันทบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 29
นครราชสีมา  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 30
สุราษฎร์ธานี  vs  น่าน
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 31
เพชรบูรณ์  vs  ตรัง
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 34
ศรีสะเกษ  vs  ตาก
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 32
ตาก  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 33
ยะลา  vs  เชียงราย
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 34
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 35
สงขลา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 36
เลย  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
รวม มวยไทยสมัครเล่น  36 รายการ  
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.   คู่ที่ 70
สมุทรปราการ  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
09:10
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.   คู่ที่ 71
ศรีสะเกษ  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:20
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 53
สมุทรปราการ  vs  นครศรีธรรมราช
 พบกันหมด
09:20
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.   คู่ที่ 72
สงขลา  vs  แพร่
 รอบแรก
09:21
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 55
กระบี่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:27
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.   คู่ที่ 73
นนทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:29
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 74
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:32
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 56
นครปฐม  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:32
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 57
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:32
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 75
พิษณุโลก  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:35
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 58
น่าน  vs  สงขลา
 รอบสอง
09:35
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 76
อุดรธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:37
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 59
ชลบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:37
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 60
แพร่  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
09:39
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.   คู่ที่ 77
ขอนแก่น  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:44
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.   คู่ที่ 78
ตรัง  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:45
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 61
ขอนแก่น  vs  สมุทรปราการ
 พบกันหมด
09:46
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85-100 กก.   คู่ที่ 79
ขอนแก่น  vs  สมุทรสาคร
 พบกันหมด
09:47
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85-100 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85-100 กก.   คู่ที่ 80
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 พบกันหมด
09:49
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85-100 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 62
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 พบกันหมด
09:49
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 54
อุบลราชธานี  vs  ยะลา
 พบกันหมด
09:54
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 63
นครศรีธรรมราช  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
10:02
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 64
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:04
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.   คู่ที่ 85
สมุทรปราการ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
10:06
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.   คู่ที่ 86
สงขลา  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:10
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 65
สมุทรปราการ  vs  สงขลา
 รอบแรก
10:12
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 88
พิษณุโลก  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:16
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.   คู่ที่ 89
สุพรรณบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบรองชนะเลิศ
10:20
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 67
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:20
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 68
ยะลา  vs  สมุทรปราการ
 พบกันหมด
10:22
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.   คู่ที่ 90
สมุทรปราการ  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:24
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 69
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 พบกันหมด
10:25
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85-100 กก.   คู่ที่ 91
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
10:26
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85-100 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85-100 กก.   คู่ที่ 92
สมุทรสาคร  vs  นครศรีธรรมราช
 พบกันหมด
10:30
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85-100 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 81
น่าน  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:31
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 82
พิษณุโลก  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:34
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 83
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
10:36
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 84
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:39
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 66
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:45
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 87
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:45
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 93
กระบี่  vs  สมุทรปราการ
 รอบ RE
10:52
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 95
อุบลราชธานี  vs  สมุทรปราการ
 พบกันหมด
10:53
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 96
ยะลา  vs  ขอนแก่น
 พบกันหมด
10:53
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก. 
นครศรีธรรมราช  vs  ยะลา
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85-100 กก. 
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 98
อุบลราชธานี  vs  ขอนแก่น
 พบกันหมด
15:05
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85-100 กก.   คู่ที่ 100
สมุทรสาคร  vs  กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด
15:10
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85-100 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 97
นครศรีธรรมราช  vs  ยะลา
 พบกันหมด
15:12
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85-100 กก.   คู่ที่ 99
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 พบกันหมด
15:14
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85-100 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 101
ชลบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
15:17
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 102
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
15:20
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 103
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:25
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 105
อุบลราชธานี  vs  อุดรธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 104
สมุทรปราการ  vs  พิษณุโลก
 รอบ RE
15:30
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.   คู่ที่ 106
ตรัง  vs  สมุทรปราการ
 รอบ RE
15:35
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.   คู่ที่ 107
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:35
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.   คู่ที่ 109
ชลบุรี  vs  สงขลา
 รอบ RE
15:39
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.   คู่ที่ 108
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
15:44
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.   คู่ที่ 110
สมุทรปราการ  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:50
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 111
สงขลา  vs  นนทบุรี
 รอบ RE
15:54
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 112
สมุทรปราการ  vs  พิษณุโลก
 รอบ RE
15:55
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 113
น่าน  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:55
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40  กก.
รวม มวยปล้ำ  62 รายการ  
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 213
สมุทรปราการ  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
13:30
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 214
ปทุมธานี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:45
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 215
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:55
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 216
ร้อยเอ็ด  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:00
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 217
กำแพงเพชร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
14:05
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 218
นนทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
14:10
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 219
สมุทรปราการ  vs  ชุมพร
 รอบแรก
14:15
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 220
ศรีสะเกษ  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
14:25
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 221
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:40
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 222
แพร่  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
14:50
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 223
ราชบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
15:05
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 224
เชียงใหม่  vs  นครนายก
 รอบแรก
15:15
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 17
อุตรดิตถ์  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
15:20
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 18
กระบี่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
15:40
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 19
สุพรรณบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
16:00
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 20
แม่ฮ่องสอน  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
16:10
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 21
ศรีสะเกษ  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
16:20
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 22
พิษณุโลก  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
16:30
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 23
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16:45
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 24
ยโสธร  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
17:00
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 25
บึงกาฬ  vs  ยโสธร
 รอบแรก
17:15
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 26
ตรัง  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
17:30
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 27
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
17:45
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 28
นครศรีธรรมราช  vs  แพร่
 รอบแรก
17:50
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 29
สุราษฎร์ธานี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
17:55
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 30
สระบุรี  vs  ระยอง
 รอบแรก
18:10
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
<