ผลการแข่งขันประจำวันที่ 11 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 18 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 20 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 21 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 22 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 23 มีนาคม 2557
 

รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 มีนาคม 2557

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
วิ่ง 3,000 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 3,000 เมตร - หญิง
กระโดดไกล - หญิง 
 สัตตกรีฑา 5
08:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - กระโดดไกล - หญิง
ทุ่มน้ำหนัก - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก - ชาย
วิ่ง 800 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - หญิง
วิ่ง 800 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - หญิง
วิ่ง 800 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - ชาย
วิ่ง 800 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - ชาย
กระโดดสูง - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - กระโดดสูง - ชาย
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - หญิง
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - หญิง
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 3
 รอบคัดเลือก
09:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - หญิง
วิ่ง 200 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - ชาย
วิ่ง 200 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - ชาย
วิ่ง 200 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
10:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - ชาย
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย
ขว้างค้อน - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - ขว้างค้อน - หญิง
พุ่งแหลน - หญิง 
 สัตตกรีฑา 6
14:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน - หญิง
กระโดดไกล - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
14:15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - กระโดดไกล - ชาย
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย
วิ่ง 200 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - หญิง
วิ่ง 200 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:45
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - ชาย
วิ่ง 800 เมตร - หญิง 
 สัตตกรีฑา 7
16:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - หญิง
วิ่ง 800 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - หญิง
วิ่ง 800 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - ชาย
วิ่งผลัด เมดเลย์ หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:45
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด เมดเลย์ หญิง
วิ่งผลัด เมดเลย์ ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด เมดเลย์ ชาย
สัตตกรีฑา - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - สัตตกรีฑา - หญิง
รวม กรีฑา  31 รายการ  
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 9
กาญจนบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 9
มหาสารคาม  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 11
เชียงราย  vs  ลำพูน
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 11
เพชรบูรณ์  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 12
พังงา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 12
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
รวม กาบัดดี้  8 รายการ  
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มบิน - แบบแข่งความแม่นยำในการบินขึ้นหรือลง บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาแห่งใหม่
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มบิน - แบบแข่งความแม่นยำในการบินขึ้นหรือลง บุคคลชาย
ร่มบิน - แบบแข่งความแม่นยำในการบินขึ้นหรือลง บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาแห่งใหม่
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มบิน - แบบแข่งความแม่นยำในการบินขึ้นหรือลง บุคคลหญิง
รวม กีฬาทางอากาศ   2 รายการ  
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 15
 รอบแรก
08:00
สนามฟุตบอลวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย Z  คู่ที่ 16
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬาวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 17
 รอบแรก
11:00
สนามกีฬาวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 18
 รอบแรก
13:30
สนามกีฬาวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 19
 รอบแรก
15:30
สนามกีฬาวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมหญิง
รวม คริกเก็ต   5 รายการ  
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:03
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ร้อยเอ็ด  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 4
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 5
อุบลราชธานี  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 6
กาญจนบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 7
ขอนแก่น  vs  ระยอง
 รอบสอง
09:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 8
นครศรีธรรมราช  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
09:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 10
กาญจนบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
09:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ขอนแก่น  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:35
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
นครพนม  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:40
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 11
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:40
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 12
อุบลราชธานี  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
09:40
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
นครสวรรค์  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
09:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  ระยอง
 รอบแรก
09:50
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 13
นครสวรรค์  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบ RE
09:50
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 14
อุบลราชธานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:50
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 15
นครสวรรค์  vs  ขอนแก่น
 รอบชิงที่ 3
09:50
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
ฉะเชิงเทรา  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
เพชรบูรณ์  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:10
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:10
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
นครศรีธรรมราช  vs  สระบุรี
 รอบสอง
10:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
สุโขทัย  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:20
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
นนทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
10:20
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
เพชรบูรณ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:25
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
ขอนแก่น  vs  พิจิตร
 รอบ RE
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ศรีสะเกษ  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 3
นครสวรรค์  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 4
สุโขทัย  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 6
ลพบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 7
ขอนแก่น  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ระยอง  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบสอง
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 10
ภูเก็ต  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 11
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 12
อุบลราชธานี  vs  ขอนแก่น
 รอบ RE
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 13
กาญจนบุรี  vs  ระยอง
 รอบ RE
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 14
อุบลราชธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 15
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
10:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:35
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
ระยอง  vs  สระบุรี
 รอบ RE
10:35
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
ขอนแก่น  vs  สุโขทัย
 รอบชิงที่ 3
10:40
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
เชียงราย  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:40
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
สุโขทัย  vs  ระยอง
 รอบแรก
10:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
เพชรบูรณ์  vs  ระยอง
 รอบชิงที่ 3
10:45
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:50
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
ภูเก็ต  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
10:55
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
นนทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
11:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
ภูเก็ต  vs  ระยอง
 รอบชิงที่ 3
11:10
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 16
นครศรีธรรมราช  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
นนทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 16
นครสวรรค์  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 6
พิจิตร  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
13.15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 7
นครสวรรค์  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13.15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ระยอง  vs  พิจิตร
 รอบชิงที่ 3
13.15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 9
อุบลราชธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
13.15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
อุบลราชธานี  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
13:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 3
สุโขทัย  vs  ระยอง
 รอบสอง
13:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 4
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
13:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 5
อุบลราชธานี  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
13:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
13:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ระยอง  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:40
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
ลำพูน  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:50
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
นครสวรรค์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
14:05
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
อุบลราชธานี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
14:10
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
สมุทรปราการ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
14:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
ขอนแก่น  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
14:20
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
นครสวรรค์  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
14:25
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  สุโขทัย
 รอบชิงที่ 3
14:35
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบชิงที่ 3
14:40
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 17-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 10
สุโขทัย  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 68 กก. 17-18 ปี บุคคลชาย
รวม คาราเต้โด  80 รายการ  
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - ทีมชาย (70 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ถนนศรีสะเกษ - อุบลราชธานี
Official
จักรยาน - ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - ทีมชาย (70 กม.)
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามข้างองค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามข้างองค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลชาย 
 รอบทดสอบเวลา
13:00
สนามข้างองค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
จักรยาน - ประเภทจักรยาน BMX  บุคคลชาย
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลหญิง 
 รอบทดสอบเวลา
13:00
สนามข้างองค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
จักรยาน - ประเภทจักรยาน BMX บุคคลหญิง
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลชาย 
 รอบแรก
14:00
สนามข้างองค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลหญิง 
 รอบแรก
14:00
สนามข้างองค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลชาย 
 รอบแรก
14:30
สนามข้างองค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ประเภทจักรยาน BMX บุคคลหญิง 
 รอบแรก
14:30
สนามข้างองค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม จักรยาน  9 รายการ  
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A
ชัยนาท  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09:00
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย Y
ระยอง  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:00
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:10
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย Y
เชียงใหม่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
11:10
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B
เลย  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:20
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย X
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:20
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
รวม ซอฟท์บอล  6 รายการ  
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   สาย A  คู่ที่ 45
นนทบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย B  คู่ที่ 46
ตรัง  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
09:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย C  คู่ที่ 47
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
11:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย D  คู่ที่ 48
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย A  คู่ที่ 49
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย B  คู่ที่ 49
พิษณุโลก  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย C  คู่ที่ 13
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
17:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย D  คู่ที่ 14
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
17:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 15
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
18:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 16
ลำปาง  vs  ตรัง
 รอบแรก
18:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย C  คู่ที่ 17
ปทุมธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
19:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย D  คู่ที่ 18
ชลบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
19:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
รวม เซปักตะกร้อ  12 รายการ  
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 13
เพชรบูรณ์  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
13:00
อาคารขุนหาญ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 14
พัทลุง  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
13:40
อาคารขุนหาญ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย X  คู่ที่ 15
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
14:20
อาคารขุนหาญ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย X  คู่ที่ 16
อำนาจเจริญ  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
15:00
อาคารขุนหาญ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว 
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
สุราษฎร์ธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
อุดรธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
พัทลุง  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
อุบลราชธานี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
นนทบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
สุราษฎร์ธานี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
11:30
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
กาฬสินธุ์  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11:30
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
นครสวรรค์  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11:30
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
เชียงใหม่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
11:30
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
สุราษฎร์ธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
ชลบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
13:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
อุบลราชธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
เชียงใหม่  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
13:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
รวม เทนนิส  15 รายการ  
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 49
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 50
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 51
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
09.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 52
นนทบุรี  vs  ลำพูน
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
09.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  4 รายการ  
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 4
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:00
หอประชุมเกาะกลางน้ำเทศบาลเมืองศรีสะเกษ
Official
เนตบอล  - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 5
ปทุมธานี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
15:30
หอประชุมเกาะกลางน้ำเทศบาลเมืองศรีสะเกษ
Official
เนตบอล  - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
นครสวรรค์  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
17:00
หอประชุมเกาะกลางน้ำเทศบาลเมืองศรีสะเกษ
Official
เนตบอล  - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 9
ปทุมธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
18:00
หอประชุมเกาะกลางน้ำเทศบาลเมืองศรีสะเกษ
Official
เนตบอล  - ทีมหญิง
รวม เนตบอล   4 รายการ  
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 41
อุดรธานี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
07:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 42
อ่างทอง  vs  เชียงราย
 รอบแรก
08:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 43
สุราษฎร์ธานี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 44
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
11:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 45
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 46
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 47
นครพนม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
16:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 48
ราชบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
17:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 49
นครพนม  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
19:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 50
ฉะเชิงเทรา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
20:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
รวม บาสเกตบอล  10 รายการ  
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  สระบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  นครปฐม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:30
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
ลำปาง  vs  นครปฐม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:30
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:30
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 4
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:30
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
รวม แบดมินตัน  8 รายการ  
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 2
แม่ฮ่องสอน  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ภูเก็ต  vs  ชัยภูมิ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 4
นราธิวาส  vs  สตูล
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
นนทบุรี  vs  สตูล
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
ชัยภูมิ  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
ศรีสะเกษ  vs  นราธิวาส
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 9
พระนครศรีอยุธยา  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 10
แม่ฮ่องสอน  vs  จันทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 11
เพชรบุรี  vs  นราธิวาส
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 12
ศรีสะเกษ  vs  ยะลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
ยะลา  vs  เชียงราย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
ศรีสะเกษ  vs  ปัตตานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
นราธิวาส  vs  ชัยนาท
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง
ศิลปะร่ายรำการต่อสู้บุคคล บุคคลหญิง   สาย A
ยะลา  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
15.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - ศิลปะร่ายรำการต่อสู้บุคคล บุคคลหญิง
ศิลปะร่ายรำการต่อสู้บุคคล บุคคลหญิง   สาย B
ปัตตานี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบคัดเลือก
15.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - ศิลปะร่ายรำการต่อสู้บุคคล บุคคลหญิง
รวม ปันจักสีลัต  18 รายการ  
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 2
จันทบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 4
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 5
อุบลราชธานี  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 7
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 8
ศรีสะเกษ  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 9
ฉะเชิงเทรา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 10
สิงห์บุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 11
ร้อยเอ็ด  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 13
ศรีสะเกษ  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 14
พัทลุง  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 15
เลย  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 16
พิจิตร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 17
สุพรรณบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 19
สงขลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 21
ฉะเชิงเทรา  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 22
พระนครศรีอยุธยา  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 23
พัทลุง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 25
ศรีสะเกษ  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 26
พัทลุง  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 27
เลย  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 28
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 29
ราชบุรี  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 31
สงขลา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 32
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 33
ฉะเชิงเทรา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 34
พระนครศรีอยุธยา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 35
สิงห์บุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 37
ศรีสะเกษ  vs  เลย
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 38
พัทลุง  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 39
จันทบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 40
สุโขทัย  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 41
พิจิตร  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 43
สงขลา  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 44
กรุงเทพมหานคร  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 45
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 46
พิจิตร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 47
พระนครศรีอยุธยา  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 49
ศรีสะเกษ  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 50
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 51
จันทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 52
สุโขทัย  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 53
เลย  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 55
สงขลา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 56
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 57
ศรีสะเกษ  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 58
พิจิตร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 59
ฉะเชิงเทรา  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 61
ศรีสะเกษ  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 62
พัทลุง  vs  เลย
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 63
จันทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 64
สุโขทัย  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 65
อุบลราชธานี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 67
สงขลา  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 68
กรุงเทพมหานคร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 69
ศรีสะเกษ  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 70
พิจิตร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 71
ร้อยเอ็ด  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 73
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 74
พัทลุง  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 75
จันทบุรี  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 76
สุโขทัย  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 77
พิจิตร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 79
สงขลา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 80
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 81
ศรีสะเกษ  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 82
พิจิตร  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 83
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 3
เลย  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
รวม เปตอง  70 รายการ  
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 9
กำแพงเพชร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่มสิริวัณณวีกีฬาเวศน์ ม.ราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 9
นครปฐม  vs  ตาก
 รอบแรก
11:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่มสิริวัณณวีกีฬาเวศน์ ม.ราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 10
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่มสิริวัณณวีกีฬาเวศน์ ม.ราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 10
ร้อยเอ็ด  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
14:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่มสิริวัณณวีกีฬาเวศน์ ม.ราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
ลำปาง  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
09:00
สนามโรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
11:00
สนามโรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 7
นครสวรรค์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
สนามโรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
15:00
สนามโรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 9
นนทบุรี  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
15:00
สนามฟุตบอล 1 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 10
ชลบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
15:00
สนามฟุตบอล 2 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
รวม ฟุตบอล  6 รายการ  
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 35
สิงห์บุรี  vs  ระยอง
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 36
นครศรีธรรมราช  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 37
สุราษฎร์ธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 38
บุรีรัมย์  vs  พังงา
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร  vs  แพร่
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 38
ขอนแก่น  vs  นครพนม
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 39
ลำพูน  vs  ยะลา
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 40
กำแพงเพชร  vs  ตรัง
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 39
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 40
ยะลา  vs  นครนายก
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 41
อุบลราชธานี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 42
อุตรดิตถ์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 43
เชียงใหม่  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 44
บุรีรัมย์  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 45
นครราชสีมา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 46
นครศรีธรรมราช  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 41
นครปฐม  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 42
ชัยภูมิ  vs  เลย
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 43
ศรีสะเกษ  vs  ยะลา
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 44
ชุมพร  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 45
อุตรดิตถ์  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 46
สุราษฎร์ธานี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 47
กรุงเทพมหานคร  vs  สตูล
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 48
ยโสธร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 47
ประจวบคีรีขันธ์  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 48
อุบลราชธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 49
เชียงใหม่  vs  ลำปาง
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 50
บุรีรัมย์  vs  พังงา
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 49
อ่างทอง  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 50
ฉะเชิงเทรา  vs  สตูล
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 51
ชุมพร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 52
นนทบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 53
สุราษฎร์ธานี  vs  ระยอง
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 54
ชัยภูมิ  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 55
นครราชสีมา  vs  สกลนคร
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 56
ลำพูน  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 57
บุรีรัมย์  vs  พังงา
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
รวม มวยไทยสมัครเล่น  37 รายการ  
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 126
สงขลา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:14
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 114
กำแพงเพชร  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:14
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 115
สมุทรปราการ  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
09:16
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 127
กระบี่  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:16
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 128
น่าน  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:17
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 116
นครศรีธรรมราช  vs  น่าน
 รอบแรก
09:20
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 129
แพร่  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:21
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 130
ชลบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:25
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 117
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:25
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 131
นครปฐม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:31
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 118
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:34
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 119
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:35
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 132
กระบี่  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
09:35
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 133
แพร่  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:36
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 120
สมุทรปราการ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:38
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 121
สระแก้ว  vs  น่าน
 รอบแรก
09:39
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 134
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:40
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 135
แพร่  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:40
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 122
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:48
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 153
ชลบุรี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบสอง
09:49
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 123
แพร่  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:51
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 125
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:51
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 154
ศรีสะเกษ  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:55
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 155
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:57
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 136
หนองบัวลำภู  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:57
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 156
น่าน  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
10:00
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 137
ชลบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
10:04
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 157
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
10:05
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 138
สมุทรปราการ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:11
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 139
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
10:12
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 158
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
10:15
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 159
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
10:17
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 140
ขอนแก่น  vs  แพร่
 รอบสอง
10:17
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 141
สุพรรณบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบสอง
10:19
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 160
กำแพงเพชร  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
10:20
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 161
น่าน  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:22
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 142
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:24
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 143
สระแก้ว  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:26
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 149
พัทลุง  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
10:26
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 162
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:27
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 145
พังงา  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
10:28
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 163
กระบี่  vs  สงขลา
 รอบแรก
10:29
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 146
สมุทรปราการ  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:30
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 164
ศรีสะเกษ  vs  แพร่
 รอบสอง
10:32
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 147
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
10:33
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 148
อุบลราชธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
10:35
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 - 70 กก.   คู่ที่ 165
พัทลุง  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
10:36
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 - 70 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 - 70 กก.   คู่ที่ 166
สมุทรปราการ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:40
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 - 70 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 150
ชลบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
10:42
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 151
แพร่  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
10:43
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 - 70 กก.   คู่ที่ 167
หนองบัวลำภู  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:44
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 - 70 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 152
พังงา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
10:46
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 - 70 กก.   คู่ที่ 168
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:50
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 - 70 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 169
สงขลา  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:02
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 177
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
11:05
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 178
อุบลราชธานี  vs  น่าน
 รอบรองชนะเลิศ
11:06
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 170
สมุทรปราการ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:08
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 171
แพร่  vs  กำแพงเพชร
 รอบรองชนะเลิศ
11:09
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 179
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:09
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 172
ศรีสะเกษ  vs  สระแก้ว
 รอบรองชนะเลิศ
11:11
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 181
น่าน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:14
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 173
พังงา  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:15
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 180
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:16
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 182
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
11:17
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 - 70 กก.   คู่ที่ 183
พัทลุง  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:18
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 - 70 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 174
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
11:18
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 - 70 กก.   คู่ที่ 184
หนองบัวลำภู  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:21
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 - 70 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 175
อุบลราชธานี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:22
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 176
แพร่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
11:24
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 188
กระบี่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
11:37
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 186
กระบี่  vs  ชลบุรี
 รอบ RE
11:39
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 185
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
11:40
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 187
กระบี่  vs  พังงา
 รอบ RE
11:44
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 65  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 190
กำแพงเพชร  vs  แพร่
 รอบ RE
11:47
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 189
แพร่  vs  กำแพงเพชร
 รอบ RE
11:48
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 194
สมุทรปราการ  vs  พิษณุโลก
 รอบ RE
15:00
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 192
นครศรีธรรมราช  vs  น่าน
 รอบ RE
15:04
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 191
นนทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบ RE
15:06
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 195
แพร่  vs  ชลบุรี
 รอบ RE
15:08
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 193
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:09
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 196
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:21
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 198
ชลบุรี  vs  สระแก้ว
 รอบ RE
15:25
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 197
สุพรรณบุรี  vs  แพร่
 รอบ RE
15:30
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 199
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:36
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 201
อุบลราชธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบ RE
15:39
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 200
หนองบัวลำภู  vs  ชลบุรี
 รอบ RE
15:42
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 202
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:43
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 204
แพร่  vs  กระบี่
 รอบ RE
15:43
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 203
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
15:50
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 206
สมุทรสาคร  vs  ชลบุรี
 รอบ RE
15:51
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ