ผลการแข่งขันประจำวันที่ 11 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 18 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 20 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 21 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 22 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 23 มีนาคม 2557
 

รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 มีนาคม 2557

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
วิ่ง 10, 000 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 10, 000 เมตร - ชาย
พุ่งแหลน - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09.50
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน - หญิง
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 1
 อัฎฐะกรีฑา 1
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 2
 อัฎฐะกรีฑา 1
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย
กระโดดไกล - ชาย 
 อัฎฐะกรีฑา 2
10:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - กระโดดไกล - ชาย
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย
ทุ่มน้ำหนัก - ชาย 
 อัฎฐะกรีฑา 3
14:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก - ชาย
เขย่งก้าวกระโดด - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - เขย่งก้าวกระโดด - หญิง
กระโดดค้ำ - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - กระโดดค้ำ - ชาย
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:45
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย
วิ่ง 1,500 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร - หญิง
วิ่ง 1, 500 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 1, 500 เมตร - ชาย
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 อัฎฐะกรีฑา 4
16:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 2
 อัฎฐะกรีฑา 4
16:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:45
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย
รวม กรีฑา  24 รายการ  
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 13
มหาสารคาม  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 13
กาญจนบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 14
กระบี่  vs  เชียงราย
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 15
นครศรีธรรมราช  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 16
ศรีสะเกษ  vs  เชียงราย
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
รวม กาบัดดี้  6 รายการ  
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มบิน - แบบพาราบอล บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกีฬาแห่งใหม่
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มบิน - แบบพาราบอล บุคคลชาย
ร่มบิน - แบบพาราบอล บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกีฬาแห่งใหม่
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มบิน - แบบพาราบอล บุคคลหญิง
รวม กีฬาทางอากาศ   2 รายการ  
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย Z  คู่ที่ 20
 รอบแรก
08:00
สนามกีฬาวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย W  คู่ที่ 21
 รอบแรก
10:00
สนามกีฬาวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 22
 รอบแรก
12:00
สนามกีฬาวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 23
 รอบแรก
14:00
สนามกีฬาวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 24
 รอบแรก
16:00
สนามกีฬาวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมหญิง
รวม คริกเก็ต   5 รายการ  
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  ระยอง
 รอบแรก
09:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 2
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบสอง
09:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 4
พิจิตร  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
09:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 6
กาญจนบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
09:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 8
นครศรีธรรมราช  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
09:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 9
ระยอง  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
09:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 10
นครศรีธรรมราช  vs  กาญจนบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 1
กระบี่  vs  ระยอง
 รอบแรก
09:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 3
นครศรีธรรมราช  vs  กระบี่
 รอบสอง
09:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 4
สุรินทร์  vs  เชียงราย
 รอบสอง
09:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 5
ปทุมธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 6
สุโขทัย  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
09:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 7
กระบี่  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 8
อุบลราชธานี  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 9
ระยอง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
10:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบ RE
10:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบชิงที่ 3
10:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 12
อุบลราชธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบชิงที่ 3
10:15
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 13
กระบี่  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คาราเต้โด - ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
รวม คาราเต้โด  24 รายการ  
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลชาย 
 จัดอันดับ
09:00
ประตูเมืองศรีสะเกษ โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
จักรยาน - ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลชาย
ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.0 กิโลเมตร บุคคลหญิง 
 จัดอันดับ
09:00
ประตูเมืองศรีสะเกษ โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
จักรยาน - ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.0 กิโลเมตร บุคคลหญิง
ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ประตูเมืองศรีสะเกษ โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
จักรยาน - ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลชาย
ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.0 กิโลเมตร บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ประตูเมืองศรีสะเกษ โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
จักรยาน - ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.0 กิโลเมตร บุคคลหญิง
รวม จักรยาน  4 รายการ  
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A
ระยอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย Y
ลพบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย X
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
11:10
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:20
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย X
กำแพงเพชร  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
13:20
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย Y
สุราษฎร์ธานี  vs  ระยอง
 รอบแรก
15:30
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
รวม ซอฟท์บอล  6 รายการ  
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   สาย A  คู่ที่ 51
นนทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย B  คู่ที่ 52
ตรัง  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย C  คู่ที่ 53
ลำปาง  vs  นครปฐม
 รอบแรก
11:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย D  คู่ที่ 54
มหาสารคาม  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
11:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย A  คู่ที่ 55
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย B  คู่ที่ 56
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย D  คู่ที่ 19
ร้อยเอ็ด  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
17:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย C  คู่ที่ 20
นครสวรรค์  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
17:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 21
อุบลราชธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
18:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 22
สุราษฎร์ธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
18:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย C  คู่ที่ 23
นครปฐม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
19:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย D  คู่ที่ 24
นครศรีธรรมราช  vs  ลำปาง
 รอบแรก
19:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
รวม เซปักตะกร้อ  12 รายการ  
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 17
สุราษฎร์ธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:00
อาคารขุนหาญ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 18
นครสวรรค์  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:40
อาคารขุนหาญ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย X  คู่ที่ 19
นครศรีธรรมราช  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
14:20
อาคารขุนหาญ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย Y  คู่ที่ 20
นครพนม  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
15:00
อาคารขุนหาญ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  น่าน
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
ชุมพร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
ปทุมธานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
ลำปาง  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
สุโขทัย  vs  กระบี่
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
ตรัง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
ชลบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
11:30
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
สมุทรสาคร  vs  ลำปาง
 รอบแรก
11:30
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
สงขลา  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
11:30
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
จันทบุรี  vs  ตาก
 รอบแรก
11:30
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
พังงา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
น่าน  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
พระนครศรีอยุธยา  vs  ลำปาง
 รอบแรก
13:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14:30
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
รวม เทนนิส  17 รายการ  
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย A  คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย B  คู่ที่ 2
ขอนแก่น  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย C  คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย D  คู่ที่ 4
ภูเก็ต  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย A  คู่ที่ 5
เพชรบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย B  คู่ที่ 6
สตูล  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย C  คู่ที่ 7
สตูล  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย D  คู่ที่ 8
ลำพูน  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 9
อุบลราชธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 11
อุบลราชธานี  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 12
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 13
สงขลา  vs  ลำปาง
 รอบแรก
10:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 14
ศรีสะเกษ  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 15
อุบลราชธานี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 16
เพชรบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 17
ลำปาง  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 18
ภูเก็ต  vs  ลำพูน
 รอบแรก
10:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 19
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 20
ลำปาง  vs  สงขลา
 รอบแรก
10:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 21
พิจิตร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 22
พิจิตร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 23
ลำปาง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย P  คู่ที่ 24
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย P  คู่ที่ 25
ระนอง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
11:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 26
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
11:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 27
ลำพูน  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
11:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 28
เพชรบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
11:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 29
สงขลา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
11:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 30
ลำพูน  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
11:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 31
ลำปาง  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
11:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 32
ลำพูน  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 33
ศรีสะเกษ  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
11:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 34
ขอนแก่น  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
11:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 35
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
11:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 36
อุบลราชธานี  vs  ระนอง
 รอบแรก
11:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 37
ระนอง  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 38
ระนอง  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 39
ราชบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 40
เพชรบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย P  คู่ที่ 41
นนทบุรี  vs  ระนอง
 รอบแรก
13:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย P  คู่ที่ 42
เพชรบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย A  คู่ที่ 43
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย B  คู่ที่ 44
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย C  คู่ที่ 45
ขอนแก่น  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
13:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย D  คู่ที่ 46
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย A  คู่ที่ 47
นนทบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย B  คู่ที่ 48
นนทบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
13:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย C  คู่ที่ 49
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย D  คู่ที่ 50
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 51
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
14:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 52
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 53
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบแรก
14:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 54
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
14:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 55
นนทบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
14:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 56
นนทบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
14:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 57
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
14:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 58
นนทบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
14:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 59
นนทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
14:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 60
ราชบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
14:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 61
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
15:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 62
ภูเก็ต  vs  สงขลา
 รอบแรก
15:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 63
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
15:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 64
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
15:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย P  คู่ที่ 66
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
15:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย P  คู่ที่ 67
สุพรรณบุรี  vs  ระนอง
 รอบแรก
15:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 68
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
15:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 69
นนทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
15:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 70
นนทบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
15:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 71
สมุทรปราการ  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
15:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 72
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
15:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 73
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
16:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 74
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 75
พิจิตร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
16:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 76
สมุทรปราการ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
16:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 77
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
16:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 78
กรุงเทพมหานคร  vs  ระนอง
 รอบแรก
16:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 79
พิจิตร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
16:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 80
พิจิตร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
16:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 81
พิจิตร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
16:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 82
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย P  คู่ที่ 83
นนทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
16:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย P  คู่ที่ 84
ระนอง  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
16:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย A  คู่ที่ 85
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
17:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย B  คู่ที่ 86
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
17:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย C  คู่ที่ 87
ขอนแก่น  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
17:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย D  คู่ที่ 88
เชียงใหม่  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
17:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย A  คู่ที่ 89
นนทบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
17:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย B  คู่ที่ 90
นนทบุรี  vs  สตูล
 รอบแรก
17:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย C  คู่ที่ 91
นครราชสีมา  vs  สตูล
 รอบแรก
17:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย D  คู่ที่ 92
นครราชสีมา  vs  ลำพูน
 รอบแรก
17:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 93
นครราชสีมา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
17:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 94
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
17:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 95
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
17:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 96
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
17:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 97
นนทบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
18:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 98
นนทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
18:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 99
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
18:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 100
นนทบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
18:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 101
นนทบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
18:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 102
ราชบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
18:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 103
นครราชสีมา  vs  สงขลา
 รอบแรก
18:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 104
ภูเก็ต  vs  ลำปาง
 รอบแรก
18:20
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 105
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
18:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 106
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
18:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 107
พิจิตร  vs  ลำปาง
 รอบแรก
18:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย P  คู่ที่ 108
นครราชสีมา  vs  ระนอง
 รอบแรก
18:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย P  คู่ที่ 109
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
19:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
รวม เทเบิลเทนนิส  108 รายการ  
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
14:00
หอประชุมเกาะกลางน้ำเทศบาลเมืองศรีสะเกษ
Official
เนตบอล  - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 8
ชลบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
15:30
หอประชุมเกาะกลางน้ำเทศบาลเมืองศรีสะเกษ
Official
เนตบอล  - ทีมหญิง
รวม เนตบอล   2 รายการ  
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมผสม   คู่ที่ 1
 รอบคัดเลือก
08:00
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   คู่ที่ 2
 รอบคัดเลือก
08:00
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   คู่ที่ 3
 รอบคัดเลือก
08:00
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   คู่ที่ 4
 รอบคัดเลือก
09:40
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   คู่ที่ 5
 รอบคัดเลือก
09:40
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   คู่ที่ 6
 รอบคัดเลือก
09:40
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   คู่ที่ 7
 รอบคัดเลือก
11:00
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   คู่ที่ 8
 รอบคัดเลือก
11:00
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   คู่ที่ 9
 รอบคัดเลือก
11:00
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   คู่ที่ 10
 รอบคัดเลือก
13:00
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   คู่ที่ 11
 รอบคัดเลือก
13:00
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   คู่ที่ 12
 รอบคัดเลือก
13:00
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   คู่ที่ 13
 รอบคัดเลือก
14:20
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   คู่ที่ 14
 รอบคัดเลือก
14:20
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   คู่ที่ 15
 รอบคัดเลือก
14:20
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   คู่ที่ 16
 รอบคัดเลือก
15:40
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   คู่ที่ 17
 รอบคัดเลือก
15:40
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   คู่ที่ 18
 รอบคัดเลือก
15:40
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   คู่ที่ 19
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   คู่ที่ 20
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   คู่ที่ 21
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
รวม บริดจ์  21 รายการ  
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 51
เชียงใหม่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
07:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 52
อุดรธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 53
นครปฐม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 54
เชียงใหม่  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
11:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 55
นนทบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 56
ปัตตานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 57
ศรีสะเกษ  vs  นครพนม
 รอบแรก
16:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 58
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
17:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 59
นครปฐม  vs  นครพนม
 รอบแรก
19:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 60
ศรีสะเกษ  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
20:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  10 รายการ  
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
16:30
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
พระนครศรีอยุธยา  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
16:30
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
รวม แบดมินตัน  4 รายการ  
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 1
สมุทรสาคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 2
เชียงราย  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 3
เพชรบุรี  vs  ยะลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 4
แม่ฮ่องสอน  vs  สตูล
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
พระนครศรีอยุธยา  vs  อ่างทอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
ชัยนาท  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
สมุทรสาคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 9
สตูล  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 10
จันทบุรี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 11
บุรีรัมย์  vs  อ่างทอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 12
ยะลา  vs  เพชรบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
เพชรบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
เชียงราย  vs  อ่างทอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
ปัตตานี  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
จันทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
ศิลปะร่ายรำการต่อสู้บุคคล บุคคลชาย   สาย A
นครสวรรค์  vs  เพชรบุรี
 รอบคัดเลือก
13.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - ศิลปะร่ายรำการต่อสู้บุคคล บุคคลชาย
ศิลปะร่ายรำการต่อสู้บุคคล บุคคลชาย   สาย B
ประจวบคีรีขันธ์  vs  เชียงราย
 รอบคัดเลือก
13.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - ศิลปะร่ายรำการต่อสู้บุคคล บุคคลชาย
รวม ปันจักสีลัต  18 รายการ  
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 85
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 86
พัทลุง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 87
จันทบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 88
เลย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 89
สมุทรสงคราม  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 91
สงขลา  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 92
กรุงเทพมหานคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 93
ศรีสะเกษ  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 94
ฉะเชิงเทรา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 95
สุโขทัย  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่ 
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 98
พัทลุง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 99
สุโขทัย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 100
เลย  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 101
พิจิตร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 103
สงขลา  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 104
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 105
พิจิตร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 106
ฉะเชิงเทรา  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 107
พระนครศรีอยุธยา  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 109
ศรีสะเกษ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 110
จันทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 111
สุโขทัย  vs  เลย
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 112
ราชบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 113
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 115
สงขลา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 116
ศรีสะเกษ  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 117
พิจิตร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 118
สิงห์บุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 119
พัทลุง  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 121
พัทลุง  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 122
จันทบุรี  vs  เลย
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 123
สุโขทัย  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 124
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 125
ราชบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 127
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 128
ศรีสะเกษ  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 129
พิจิตร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 130
พัทลุง  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 131
สิงห์บุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 133
สุราษฎร์ธานี  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 134
อุบลราชธานี  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
13.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 135
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 136
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
13.30
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 137
สุราษฎร์ธานี  vs  พิจิตร
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 138
พิจิตร  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - หญิงคู่
รวม เปตอง  46 รายการ  
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย 3  คู่ที่ 11
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่มสิริวัณณวีกีฬาเวศน์ ม.ราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 11
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่มสิริวัณณวีกีฬาเวศน์ ม.ราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย 4  คู่ที่ 12
ชุมพร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่มสิริวัณณวีกีฬาเวศน์ ม.ราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 12
ปัตตานี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่มสิริวัณณวีกีฬาเวศน์ ม.ราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
ขอนแก่น  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
13:00
สนามโรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
นครพนม  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
15:00
สนามโรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 11
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
15:00
สนามฟุตบอล 1 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 12
นครพนม  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
15:00
สนามฟุตบอล 2 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 51
สิงห์บุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 52
ชุมพร  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 53
สุราษฎร์ธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 54
เชียงราย  vs  จันทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 58
ยะลา  vs  นครปฐม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 59
ชุมพร  vs  เชียงราย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 60
พังงา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 61
บึงกาฬ  vs  ลำพูน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 55
กรุงเทพมหานคร  vs  ยะลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 56
พัทลุง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 57
ร้อยเอ็ด  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 58
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 59
พะเยา  vs  จันทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 60
เชียงใหม่  vs  ระยอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 61
สุรินทร์  vs  ระนอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 62
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 62
ขอนแก่น  vs  สตูล
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 63
สุรินทร์  vs  ปราจีนบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 64
ปทุมธานี  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 65
สุราษฎร์ธานี  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 63
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 64
สงขลา  vs  ตาก
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 65
สงขลา  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 66
สมุทรปราการ  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 66
สระแก้ว  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 68
อุดรธานี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 69
จันทบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 70
สตูล  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 71
ชัยภูมิ  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 72
กรุงเทพมหานคร  vs  แพร่
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 73
สุโขทัย  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 74
พระนครศรีอยุธยา  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 75
บุรีรัมย์  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 67
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
รวม มวยไทยสมัครเล่น  34 รายการ  
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 231
สมุทรปราการ  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 233
น่าน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 239
ชลบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:00
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 240
นนทบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 236
สงขลา  vs  กระบี่
 รอบสอง
09:00
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 237
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
09:00
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 245
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบสอง
09:00
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 246
ศรีสะเกษ  vs  หนองบัวลำภู
 รอบสอง
09:00
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 247
พิษณุโลก  vs  น่าน
 รอบสอง
09:00
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 249
สงขลา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 250
อุบลราชธานี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
09:00
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 251
ขอนแก่น  vs  สระแก้ว
 รอบสอง
09:00
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 253
นครศรีธรรมราช  vs  สงขลา
 รอบสอง
09:00
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 223
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:10
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 224
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:14
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 225
หนองบัวลำภู  vs  แพร่
 รอบแรก
09:16
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 215
อุบลราชธานี  vs  น่าน
 รอบแรก
09:16
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 216
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:18
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 226
นครศรีธรรมราช  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
09:19
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 217
แพร่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:22
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 227
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:27
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 228
ชลบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:29
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 229
ชลบุรี  vs  น่าน
 รอบแรก
09:30
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 230
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:32
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 219
น่าน  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:34
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 218
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:35
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 221
สงขลา  vs  แพร่
 รอบแรก
09:42
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 220
พิษณุโลก  vs  แพร่
 รอบแรก
09:43
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 243
น่าน  vs  สระแก้ว
 รอบแรก
09:43
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 222
น่าน  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:50
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 244
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:55
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 232
ชลบุรี  vs  สตูล
 รอบสอง
10:00
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 248
สมุทรสาคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
10:12
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 234
แพร่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:13
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 235
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:17
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 238
ศรีสะเกษ  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
10:20
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 252
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
10:26
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 254
น่าน  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
10:31
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 241
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:34
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 242
สงขลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
10:40
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 261
สระแก้ว  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:43
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 255
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:44
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 262
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
10:51
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 257
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
10:53
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 263
น่าน  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
10:54
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 256
น่าน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:55
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 264
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:57
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 268
น่าน  vs  พิษณุโลก
 รอบ RE
11.25
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 269
น่าน  vs  สงขลา
 รอบ RE
11.26
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 258
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 259
สมุทรปราการ  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:01
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 265
สระแก้ว  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
11:03
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 266
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:05
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 260
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
11:07
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 267
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
11:16
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 270
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบ RE
11:19
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 271
สุพรรณบุรี  vs  น่าน
 รอบ RE
11:28
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 280
อุดรธานี  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 272
สตูล  vs  ขอนแก่น
 รอบ RE
15:02
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 273
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
15:06
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 274
ชลบุรี  vs  น่าน
รอบชิงชนะเลิศ
15:07
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 275
ชลบุรี  vs  สงขลา
 รอบ RE
15:12
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 276
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
15:12
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 277
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:22
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 279
สงขลา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
15:27
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 278
นนทบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบ RE
15:35
โรงยิมส์หลังใหม่ โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official