ผลการแข่งขันประจำวันที่ 11 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 18 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 20 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 21 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 22 มีนาคม 2557 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 23 มีนาคม 2557
 

รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 มีนาคม 2557

กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 
 วันที่ 1
07:00
สนามกอล์ฟเขื่อนอุบลรัตน์ จังหวัดขอนแก่น
Official
กอล์ฟ - ทีมหญิง
ทีมชาย 
 วันที่ 2
07:00
สนามกอล์ฟเขื่อนอุบลรัตน์ จังหวัดขอนแก่น
Official
กอล์ฟ - ทีมชาย
บุคคลหญิง 
 วันที่ 1
07:00
สนามกอล์ฟเขื่อนอุบลรัตน์ จังหวัดขอนแก่น
Official
กอล์ฟ - บุคคลหญิง
บุคคลชาย 
 วันที่ 2
07:00
สนามกอล์ฟเขื่อนอุบลรัตน์ จังหวัดขอนแก่น
Official
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รวม กอล์ฟ  4 รายการ  
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 17
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 21
นนทบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 22
เชียงราย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 18
นครศรีธรรมราช  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
รวม กาบัดดี้  4 รายการ  
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มบิน - แบบสลาลมเลขแปด บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามกีฬาแห่งใหม่
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มบิน - แบบสลาลมเลขแปด บุคคลชาย
ร่มบิน - แบบสลาลมเลขแปด บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามกีฬาแห่งใหม่
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มบิน - แบบสลาลมเลขแปด บุคคลหญิง
ร่มบิน - คะแนนรวมสูงสุด บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามกีฬาแห่งใหม่
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มบิน - คะแนนรวมสูงสุด บุคคลชาย
ร่มบิน - คะแนนรวมสูงสุด บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามกีฬาแห่งใหม่
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มบิน - คะแนนรวมสูงสุด บุคคลหญิง
ร่มบิน - คะแนนรวมประเภททีม 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามกีฬาแห่งใหม่
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มบิน - คะแนนรวมประเภททีม
รวม กีฬาทางอากาศ   5 รายการ  
คริกเก็ต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 29
 รอบสอง
08:30
สนามกีฬาวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 30
 รอบสอง
10:10
สนามกีฬาวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 31
 รอบสอง
12:30
สนามกีฬาวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 32
 รอบสอง
14:30
สนามกีฬาวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
คริกเก็ต  - ทีมชาย
รวม คริกเก็ต   4 รายการ  
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทถนน อินไลน์เรส - ชาย (140 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ถนนศรีสะเกษ - อุบลราชธานี
Official
จักรยาน - ประเภทถนน อินไลน์เรส - ชาย (140  กม.)
รวม จักรยาน  1 รายการ  
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย B
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย X
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B
กรุงเทพมหานคร  vs  เลย
 รอบแรก
11:10
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย Y
ลพบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
11:10
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A
ชัยภูมิ  vs  ระยอง
 รอบแรก
13:20
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย X
ศรีสะเกษ  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
13:20
หน้าศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
รวม ซอฟท์บอล  6 รายการ  
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   สาย D  คู่ที่ 63
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย C  คู่ที่ 64
ร้อยเอ็ด  vs  ลำปาง
 รอบแรก
09:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย A  คู่ที่ 65
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย B  คู่ที่ 66
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย C  คู่ที่ 67
นครปฐม  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย D  คู่ที่ 68
สุราษฎร์ธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:00
อาคารไพรบึง สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย X  คู่ที่ 33
ชลบุรี  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย Y  คู่ที่ 34
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย X  คู่ที่ 35
สุพรรณบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
18:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย Y  คู่ที่ 36
ปทุมธานี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
18:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
รวม เซปักตะกร้อ  10 รายการ  
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย X  คู่ที่ 25
อุบลราชธานี  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
13:00
อาคารขุนหาญ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย X  คู่ที่ 26
ชลบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
13:40
อาคารขุนหาญ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย X  คู่ที่ 27
ชัยนาท  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
14:20
อาคารขุนหาญ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย X  คู่ที่ 28
พัทลุง  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบสอง
15:00
อาคารขุนหาญ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พุมเซ่ หญิงเดี่ยว 
ตาก  vs  เชียงใหม่
 รอบคัดเลือก
08:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ หญิงเดี่ยว
พุมเซ่ คู่ผสม 
นนทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบคัดเลือก
08:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ คู่ผสม
พุมเซ่ ทีมชาย 
ราชบุรี  vs  ปราจีนบุรี
 รอบคัดเลือก
08:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ทีมชาย
พุมเซ่ ทีมหญิง 
พิจิตร  vs  เชียงใหม่
 รอบคัดเลือก
08:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ทีมหญิง
พุมเซ่ ชายเดี่ยว 
นนทบุรี  vs  พัทลุง
 รอบคัดเลือก
08:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ชายเดี่ยว
พุมเซ่ ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
15.30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ชายเดี่ยว
พุมเซ่ ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
15.30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ชายเดี่ยว
พุมเซ่ ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
ปทุมธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
15.30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ชายเดี่ยว
พุมเซ่ หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
ราชบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
15.30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ หญิงเดี่ยว
พุมเซ่ ทีมหญิง   คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
15.30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ทีมหญิง
พุมเซ่ ทีมหญิง   คู่ที่ 2
กาฬสินธุ์  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
15.30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ทีมหญิง
พุมเซ่ ทีมหญิง   คู่ที่ 3
อุทัยธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
15.30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ทีมหญิง
พุมเซ่ ทีมหญิง   คู่ที่ 4
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15.30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ทีมหญิง
พุมเซ่ คู่ผสม   คู่ที่ 2
ราชบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
15.30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ คู่ผสม
พุมเซ่ ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ชายเดี่ยว
พุมเซ่ ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ชายเดี่ยว
พุมเซ่ คู่ผสม   คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ คู่ผสม
พุมเซ่ ทีมชาย   คู่ที่ 1
ราชบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ทีมชาย
พุมเซ่ ทีมชาย   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ทีมชาย
พุมเซ่ หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
ตาก  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
15:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ หญิงเดี่ยว
พุมเซ่ คู่ผสม   คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
15:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ คู่ผสม
พุมเซ่ คู่ผสม   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
15:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ คู่ผสม
พุมเซ่ คู่ผสม   คู่ที่ 3
นครปฐม  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
15:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ คู่ผสม
พุมเซ่ คู่ผสม   คู่ที่ 4
สกลนคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
15:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ คู่ผสม
พุมเซ่ ทีมชาย   คู่ที่ 1
สกลนคร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
15:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ทีมชาย
พุมเซ่ ทีมชาย   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
15:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ทีมชาย
พุมเซ่ ทีมชาย   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
15:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ทีมชาย
พุมเซ่ ทีมชาย   คู่ที่ 4
อุดรธานี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
15:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ทีมชาย
พุมเซ่ ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
นครสวรรค์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
15:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ชายเดี่ยว
พุมเซ่ หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ หญิงเดี่ยว
พุมเซ่ หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
15:30
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ หญิงเดี่ยว
พุมเซ่ หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
พิษณุโลก  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
16.00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ หญิงเดี่ยว
พุมเซ่ หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
สุราษฎร์ธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
16.00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ หญิงเดี่ยว
พุมเซ่ ทีมหญิง   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ทีมหญิง
พุมเซ่ ทีมหญิง   คู่ที่ 2
อุทัยธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ทีมหญิง
พุมเซ่ ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
ราชบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ชายเดี่ยว
พุมเซ่ หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ หญิงเดี่ยว
พุมเซ่ คู่ผสม   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  เชียงใหม่
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ คู่ผสม
พุมเซ่ ทีมชาย   คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ทีมชาย
พุมเซ่ ทีมหญิง   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
อาคารพญาไกรภักดี วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ทีมหญิง
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  40 รายการ  
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว 
สุราษฎร์ธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
กระบี่  vs  พัทลุง
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
พัทลุง  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
จันทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
10:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
ชลบุรี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสอง
10:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
เชียงใหม่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
10:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11:30
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
น่าน  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
11:30
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
สุราษฎร์ธานี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบสอง
11:30
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
ชลบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
11:30
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
สุราษฎร์ธานี  vs  ปราจีนบุรี
 รอบสอง
13:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
สุพรรณบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
13:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
สมุทรปราการ  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
13:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
ลำปาง  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
13:00
สนามเทนนิส สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตศรีสะเกษ
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
รวม เทนนิส  16 รายการ  
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 2
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 4
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
09:30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 6
พิจิตร  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
09:30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 8
เพชรบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 9
นนทบุรี  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 10
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
คู่ผสม   คู่ที่ 13
สงขลา  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
13:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 14
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 15
ลำพูน  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 16
ลำปาง  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 17
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 18
ระนอง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
14:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 21
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
14:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 22
ลำพูน  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
14:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 23
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
14:30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 24
ภูเก็ต  vs  พิจิตร
 รอบสอง
14:30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 25
นครราชสีมา  vs  ระนอง
 รอบสอง
14:30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 26
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
14:30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 27
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบสาม
15:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 28
ภูเก็ต  vs  นนทบุรี
 รอบสาม
15:00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสาม
15:30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 30
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบสาม
15:30
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 31
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี 2
 รอบรองชนะเลิศ
15:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 32
กรุงเทพมหานคร 2  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:40
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
ชายคู่   คู่ที่ 33
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
ศูนย์แสดงสินค้า OTOP องค์การบริหารส่วนจังหวัดศรีสะเกษ
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
รวม เทเบิลเทนนิส  33 รายการ  
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
หอประชุมเกาะกลางน้ำเทศบาลเมืองศรีสะเกษ
Official
เนตบอล  - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 11
อ่างทอง  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
หอประชุมเกาะกลางน้ำเทศบาลเมืองศรีสะเกษ
Official
เนตบอล  - ทีมหญิง
รวม เนตบอล   2 รายการ  
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
08:00
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
08:00
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
08:00
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
08:00
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมหญิง 
 รอบคัดเลือก
08:00
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง 
 รอบคัดเลือก
08:00
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง 
 รอบคัดเลือก
08:00
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง 
 รอบคัดเลือก
09:20
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง 
 รอบคัดเลือก
09:20
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง 
 รอบคัดเลือก
09:20
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
09:20
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
09:20
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
09:20
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
09:20
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
10:40
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
10:40
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
10:40
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
10:40
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมหญิง 
 รอบคัดเลือก
10:40
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง 
 รอบคัดเลือก
10:40
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง 
 รอบคัดเลือก
10:40
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง 
 รอบคัดเลือก
12:30
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง 
 รอบคัดเลือก
12:30
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง 
 รอบคัดเลือก
12:30
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
12:30
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
12:30
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
12:30
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
12:30
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
13:50
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
13:50
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
13:50
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
13:50
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมหญิง 
 รอบคัดเลือก
13:50
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง 
 รอบคัดเลือก
13:50
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง 
 รอบคัดเลือก
13:50
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง 
 รอบคัดเลือก
15:10
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง 
 รอบคัดเลือก
15:10
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง 
 รอบคัดเลือก
15:10
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
15:10
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
15:10
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
15:10
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
15:10
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
16:30
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
16:30
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
16:30
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบคัดเลือก
16:30
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมหญิง 
 รอบคัดเลือก
16:30
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง 
 รอบคัดเลือก
16:30
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง 
 รอบคัดเลือก
16:30
โรงเรียนไกรภักดีวิทยาคม
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
รวม บริดจ์  49 รายการ  
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 61
อ่างทอง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 62
นครปฐม  vs  นครพนม
 รอบสอง
10:40
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 63
อุดรธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
12:20
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 64
นนทบุรี  vs  นครปฐม
 รอบสอง
14:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 65
อุดรธานี  vs  นครพนม
 รอบสอง
15:40
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 66
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
17:20
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสตรีสิริเกศ
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  6 รายการ  
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  นครปฐม 2
 รอบแรก
14:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 2
นครราชสีมา 2  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
14:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 3
นครพนม  vs  ภูเก็ต 2
 รอบแรก
14:00
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
ยุวชน หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
14:25
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
แบดมินตัน -  ยุวชน หญิงเดี่ยว
ยุวชน หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
14:25
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
แบดมินตัน -  ยุวชน หญิงเดี่ยว
ยุวชน หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
ราชบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
14:25
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
แบดมินตัน -  ยุวชน หญิงเดี่ยว
ยุวชน หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
พังงา  vs  สมุทรสงคราม
 รอบแรก
14:25
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
แบดมินตัน -  ยุวชน หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
อ่างทอง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
14:50
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  นนทบุรี 2
 รอบแรก
14:50
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
ลพบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
14:50
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
ลำปาง 2  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
14:50
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
เชียงใหม่ 2  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
15:15
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
พระนครศรีอยุธยา 2  vs  นครศรีธรรมราช 2
 รอบแรก
15:15
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
นครศรีธรรมราช  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
15:15
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
นครปฐม  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
15:15
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
ยุวชน ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
15:40
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
แบดมินตัน - ยุวชน ชายเดี่ยว
ยุวชน ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
15:40
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
แบดมินตัน - ยุวชน ชายเดี่ยว
ยุวชน ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:40
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
แบดมินตัน - ยุวชน ชายเดี่ยว
ยุวชน ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
สมุทรปราการ  vs  เชียงใหม่ 2
 รอบแรก
15:40
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
แบดมินตัน - ยุวชน ชายเดี่ยว
ชายคู่   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบแรก
16:05
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 3
ลพบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16:05
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 4
เลย  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
16:05
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 2
เพชรบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
16:05
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 1
นครพนม  vs  ลำพูน
 รอบแรก
16:30
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร 2  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
16:30
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
16:30
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 4
นนทบุรี 2  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
16:30
โรงยิมส์เอนกประสงค์ (อบจ.) หน้าโรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
รวม แบดมินตัน  27 รายการ  
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  นราธิวาส
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
ชัยภูมิ  vs  นราธิวาส
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
สมุทรสาคร  vs  สตูล
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ชุมพร  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 6
นราธิวาส  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
ยะลา  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
สุพรรณบุรี  vs  นราธิวาส
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 9
สมุทรสาคร  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 10
ยะลา  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  อ่างทอง
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
สงขลา  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 13
ศรีสะเกษ  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 14
บุรีรัมย์  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 17
อ่างทอง  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 18
ยะลา  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 19
สงขลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 20
ตรัง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 21
ศรีสะเกษ  vs  อ่างทอง
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 22
นราธิวาส  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 24
พัทลุง  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 25
ปัตตานี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 26
ฉะเชิงเทรา  vs  นราธิวาส
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 27
ภูเก็ต  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 28
ฉะเชิงเทรา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
หอประชุมกิจิจริญไทย โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย
Official
ปันจักสีลัต - H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย
รวม ปันจักสีลัต  28 รายการ  
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ตาก
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 3
เพชรบูรณ์  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 4
ประจวบคีรีขันธ์  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 5
กระบี่  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 7
สงขลา  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 8
สุราษฎร์ธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 9
ตาก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 10
ลำปาง  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 11
บุรีรัมย์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 14
ตาก  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 15
เพชรบูรณ์  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 16
กาฬสินธุ์  vs  กระบี่
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 17
สมุทรสาคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 19
สงขลา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 20
อ่างทอง  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 21
ตาก  vs  ลำปาง
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 23
อุดรธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 26
ตาก  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 27
เพชรบูรณ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 28
กาฬสินธุ์  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 29
ประจวบคีรีขันธ์  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 31
สงขลา  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 32
อ่างทอง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 33
ตาก  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 35
ลำปาง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 38
ตาก  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 39
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 40
ราชบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 41
กาฬสินธุ์  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 43
สงขลา  vs  ตาก
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 44
อ่างทอง  vs  ลำปาง
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 45
สุราษฎร์ธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 46
ปทุมธานี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 47
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 49
กรุงเทพมหานคร  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 50
ตาก  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 51
นครศรีธรรมราช  vs  กระบี่
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 52
ราชบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 53
เพชรบูรณ์  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 55
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 56
อ่างทอง  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 57
สุราษฎร์ธานี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 58
ปทุมธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 59
ตาก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 61
กรุงเทพมหานคร  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 62
ตาก  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 63
นครศรีธรรมราช  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 64
ราชบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 65
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 67
สงขลา  vs  ลำปาง
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 68
อ่างทอง  vs  ตาก
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 69
สุราษฎร์ธานี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 70
ปทุมธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 71
บุรีรัมย์  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 73
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 74
ตาก  vs  กระบี่
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 75
นครศรีธรรมราช  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 76
ราชบุรี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 77
กาฬสินธุ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 79
สงขลา  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 80
อ่างทอง  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 81
สุราษฎร์ธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 82
ปทุมธานี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 83
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08.00
สนามเปตอง มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
รวม เปตอง  70 รายการ  
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่มสิริวัณณวีกีฬาเวศน์ ม.ราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 13
นนทบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่มสิริวัณณวีกีฬาเวศน์ ม.ราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 14
ชลบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่มสิริวัณณวีกีฬาเวศน์ ม.ราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 14
ศรีสะเกษ  vs  ตาก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:30
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่มสิริวัณณวีกีฬาเวศน์ ม.ราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 13
ลำปาง  vs  นครพนม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
สนามโรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 15
ขอนแก่น  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15.00
สนามฟุตบอล 1 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 16
ศรีสะเกษ  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
สนามฟุตบอล 2 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 14
นครศรีธรรมราช  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
สนามโรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 90
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 91
ยะลา  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 92
ยะลา  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 93
พังงา  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 94
ชัยนาท  vs  เลย
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 95
ศรีสะเกษ  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 96
สุพรรณบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 97
สระแก้ว  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 98
บุรีรัมย์  vs  เชียงราย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 99
สตูล  vs  ชัยภูมิ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 100
เพชรบูรณ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 101
แพร่  vs  พังงา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 102
อำนาจเจริญ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 103
ศรีสะเกษ  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 104
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยภูมิ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 105
พระนครศรีอยุธยา  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารอุทมพรพิสัย สถาบันการพลศึกษา
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
รวม มวยไทยสมัครเล่น  16 รายการ  
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท - หญิง เกิน 43 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 256
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 43 กก. ไม่เกิน 45 กก.
พินเวท - หญิง เกิน 43 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 257
นครศรีธรรมราช  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
13:15
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 43 กก. ไม่เกิน 45 กก.
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 258
ปทุมธานี  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
13:20
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 259
กระบี่  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13:35
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 260
บึงกาฬ  vs  พะเยา
 รอบรองชนะเลิศ
13:40
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 261
อุตรดิตถ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:54
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 262
นครราชสีมา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:10
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 263
อุบลราชธานี  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:21
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 264
กาญจนบุรี  vs  แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:26
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 265
ปทุมธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:31
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 82
นครปฐม  vs  อ่างทอง
 รอบรองชนะเลิศ
14:35
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 83
พิษณุโลก  vs  ชัยนาท
 รอบรองชนะเลิศ
14:46
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.
ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 84
นครราชสีมา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:58
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 85
นครปฐม  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:06
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 86
ระยอง  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:12
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 87
สุราษฎร์ธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:22
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 88
ปทุมธานี  vs  ยโสธร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:32
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 89
นราธิวาส  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:43
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 90
นครศรีธรรมราช  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:51
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 91
สระบุรี  vs  ลำพูน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:53
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 70 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 92
นครศรีธรรมราช  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:06
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 70 กก. ไม่เกิน 75 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 70 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 93
สมุทรปราการ  vs  นครปฐม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:20
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 70 กก. ไม่เกิน 75 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 70 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 94
เพชรบูรณ์  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:25
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 70 กก. ไม่เกิน 75 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 70 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 95
ร้อยเอ็ด  vs  แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:31
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 70 กก. ไม่เกิน 75 กก.
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.   คู่ที่ 96
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
16:41
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.   คู่ที่ 97
ขอนแก่น  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
16:46
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.
รวม มวยสากลสมัครเล่น  26 รายการ  
ยกน้ำหนัก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 53 กก. - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 53 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฉลองสิริราชสมบัติครบ 60 ปี อ.เมือง
Official
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 53 กก. - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 53 กก.
น้ำหนักรวม รุ่น 53 กก. - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 53 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฉลองสิริราชสมบัติครบ 60 ปี อ.เมือง
Official
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม รุ่น 53  กก. - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 53 กก.
สแนทช์ - รุ่น 53 กก. - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 53 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฉลองสิริราชสมบัติครบ 60 ปี อ.เมือง
Official
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 53 กก. - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 53 กก.
สแนทช์ - รุ่น 69 กก. - ชาย เกิน 62 กก. ไม่เกิน 69 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฉลองสิริราชสมบัติครบ 60 ปี อ.เมือง
Official
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ -  รุ่น 69 กก. - ชาย เกิน 62 กก. ไม่เกิน 69 กก.
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 69 กก. - ชาย เกิน 62 กก. ไม่เกิน 69 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฉลองสิริราชสมบัติครบ 60 ปี อ.เมือง
Official
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 69 กก. - ชาย เกิน 62 กก. ไม่เกิน 69 กก.
น้ำหนักรวม รุ่น 69 กก. - ชาย เกิน 62 กก. ไม่เกิน 69 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฉลองสิริราชสมบัติครบ 60 ปี อ.เมือง
Official
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม รุ่น 69 กก. - ชาย เกิน 62 กก. ไม่เกิน 69 กก.
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 58 กก. - หญิง เกิน 53 กก. ไม่เกิน 58 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฉลองสิริราชสมบัติครบ 60 ปี อ.เมือง
Official
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 58 กก. - หญิง เกิน 53 กก. ไม่เกิน 58 กก.
น้ำหนักรวม รุ่น 58 กก. - หญิง เกิน 53 กก. ไม่เกิน 58 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฉลองสิริราชสมบัติครบ 60 ปี อ.เมือง
Official
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม รุ่น 58  กก. - หญิง เกิน 53 กก. ไม่เกิน 58 กก.
สแนทช์ - รุ่น 58 กก. - หญิง เกิน 53 กก. ไม่เกิน 58 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฉลองสิริราชสมบัติครบ 60 ปี อ.เมือง
Official
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 58 กก. - หญิง เกิน 53 กก. ไม่เกิน 58 กก.
รวม ยกน้ำหนัก  9 รายการ  
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ปืนสั้นยิงเร็ว - บุคคลชาย 
 สะสมคะแนน
09:00
อาคารราษีไศล สถาบันการพลศึกษา
Official
ยิงปืน - ปืนสั้นยิงเร็ว - บุคคลชาย
ปืนสั้นอัดลม - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อาคารราษีไศล สถาบันการพลศึกษา
Official
ยิงปืน - ปืนสั้นอัดลม - บุคคลหญิง
ปืนสั้นอัดลม - ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อาคารราษีไศล สถาบันการพลศึกษา
Official
ยิงปืน - ปืนสั้นอัดลม - ทีมหญิง
รวม ยิงปืน  3 รายการ  
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกลีลา - ทีมหญิง 
 รอบสอง สะสมคะแนน
10:00
โรงยิมส์โรงเรียนเทศบาล 2 (รัชมังคลานุสรณ์)
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา - ทีมหญิง
ยิมนาสติกลีลา - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง 
 สะสมคะแนน
10:00
โรงยิมส์โรงเรียนเทศบาล 2 (รัชมังคลานุสรณ์)
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง
ยิมนาสติกลีลา - ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์โรงเรียนเทศบาล 2 (รัชมังคลานุสรณ์)
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา - ทีมหญิง
ยิมนาสติกลีลา - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์โรงเรียนเทศบาล 2 (รัชมังคลานุสรณ์)
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง
รวม ยิมนาสติก  4 รายการ  
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   คู่ที่ 13
นครปฐม  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09.00
สนามฟุตบอล 2 สถาบันการพลศึกษา
Official
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   คู่ที่ 14
สุรินทร์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10.30
สนามฟุตบอล 2 สถาบันการพลศึกษา
Official
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   คู่ที่ 15
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14.00
สนามฟุตบอล 2 สถาบันการพลศึกษา
Official
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   คู่ที่ 16
เชียงใหม่  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15.30
สนามฟุตบอล 2 สถาบันการพลศึกษา
Official
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย
รวม รักบี้ฟุตบอล  4 รายการ  
เรือพาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คยัค ชาย 1 คน (k1) 500 เมตร   Heat 1
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย - คยัค ชาย 1 คน (k1) 500 เมตร
คยัค ชาย 1 คน (k1) 500 เมตร   Heat 2
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย - คยัค ชาย 1 คน (k1) 500 เมตร
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลชาย   Heat 1
 รอบรองชนะเลิศ
09:35
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย - กรรเชียง 500 เมตร บุคคลชาย
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลชาย   Heat 2
 รอบรองชนะเลิศ
09:35
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย - กรรเชียง 500 เมตร บุคคลชาย
แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร   Heat 1
 รอบรองชนะเลิศ
09:40
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย -  แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร
แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร   Heat 2
 รอบรองชนะเลิศ
09:40
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย -  แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร
กรรเชียง 500 เมตร หญิงคู่   Heat 1
 รอบรองชนะเลิศ
09:45
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย - กรรเชียง 500 เมตร หญิงคู่
กรรเชียง 500 เมตร หญิงคู่   Heat 2
 รอบรองชนะเลิศ
09:45
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย - กรรเชียง 500 เมตร หญิงคู่
เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 500 เมตร   Heat 1
 รอบรองชนะเลิศ
09:50
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย - เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 500 เมตร
เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 500 เมตร   Heat 2
 รอบรองชนะเลิศ
09:50
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย - เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 500 เมตร
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร   Heat 1
 รอบรองชนะเลิศ
09:55
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย - เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร   Heat 2
 รอบรองชนะเลิศ
09:55
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย - เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลหญิง   Heat 1
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย - กรรเชียง 500 เมตร บุคคลหญิง
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลหญิง   Heat 2
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย - กรรเชียง 500 เมตร บุคคลหญิง
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร   Heat 1
 รอบรองชนะเลิศ
10:35
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย -  แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร   Heat 2
 รอบรองชนะเลิศ
10:35
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย -  แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร
กรรเชียง 500 เมตร ชายคู่   Heat 1
 รอบรองชนะเลิศ
10:40
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย - กรรเชียง 500 เมตร ชายคู่
กรรเชียง 500 เมตร ชายคู่   Heat 2
 รอบรองชนะเลิศ
10:40
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย - กรรเชียง 500 เมตร ชายคู่
เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 500 เมตร   Heat 1
 รอบรองชนะเลิศ
10:45
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย - เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 500 เมตร
เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 500 เมตร   Heat 2
 รอบรองชนะเลิศ
10:45
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย - เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 500 เมตร
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร   Heat 1
 รอบรองชนะเลิศ
10:50
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย - เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร
เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร   Heat 2
 รอบรองชนะเลิศ
10:50
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย - เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร
คยัค ชาย 1 คน (k1) 500 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
12:45
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย - คยัค ชาย 1 คน (k1) 500 เมตร
คยัค หญิง 2 คน (k2) 500 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
12:50
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย - คยัค หญิง 2 คน (k2) 500 เมตร
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
12:55
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย - กรรเชียง 500 เมตร บุคคลชาย
แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย -  แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร
กรรเชียง 500 เมตร หญิงคู่ 
รอบชิงชนะเลิศ
13:05
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย - กรรเชียง 500 เมตร หญิงคู่
เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 500 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
13:10
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย - เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 500 เมตร
เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
13:15
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย - เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร
คยัค หญิง 1 คน (k1) 500 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
13:20
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย - คยัค หญิง 1 คน (k1) 500 เมตร
คยัค ชาย 2 คน (k2) 500 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
13:25
ฝายหัวนา บ้านกอก อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
Official
เรือพาย - คยัค ชาย 2 คน (k2) 500 เมตร
กรรเชียง 500 เมตร บุคคลหญิง