การแข่งขันกีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 41 "ศรีสะเกษเกมส์" รอบคัดเลือกตัวแทน ภาค 3

58
34
27
119
26
22
20
68
22
25
29
76
16
30
28
74
12
6
4
22
11
3
9
23
10
4
6
20
9
11
18
38
7
15
10
32
6
10
16
32
6
7
5
18
6
5
16
27
5
12
10
27
5
3
6
14
3
2
5
10
2
6
2
10
1
4
10
15
1
2
5
8
1
1
-
2
-
3
2
5
โปรแกรมการแข่งขันวันที่ 9 กรกฎาคม 2555 โปรแกรมการแข่งขันวันที่ 10  กรกฎาคม 2555 โปรแกรมการแข่งขันวันที่ 11  กรกฎาคม 2555 โปรแกรมการแข่งขันวันที่ 12  กรกฎาคม 2555 โปรแกรมการแข่งขันวันที่ 13  กรกฎาคม 2555 โปรแกรมการแข่งขันวันที่ 14  กรกฎาคม 2555 โปรแกรมการแข่งขันวันที่ 15  กรกฎาคม 2555 โปรแกรมการแข่งขันวันที่ 16  กรกฎาคม 2555 โปรแกรมการแข่งขันวันที่ 17  กรกฎาคม 2555 โปรแกรมการแข่งขันวันที่  18  กรกฎาคม 2555 โปรแกรมการแข่งขันวันที่ 19  กรกฎาคม 2555
เวลา
โปรแกรมการแข่งขัน
ระหว่าง
สนาม
เซปักตะกร้อ -ทีมชุด - หญิง สาย B  รอบแรก   คู่ที่ 30
นครพนม  vs  มหาสารคาม
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
07:00 กรีฑา - วิ่ง 10,000 เมตร - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามศรีนครลำดวน (สพล.ศรีสะเกษ)
08:30 กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย  ทศกรีฑา1  
สนามศรีนครลำดวน (สพล.ศรีสะเกษ)
08:30 ยิงปืน - ปืนสั้นมาตรฐาน - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
อาคารราษีไศล (สพล.ศรีสะเกษ)
08:30 ยิงปืน - ปืนสั้นมาตรฐาน - ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
อาคารราษีไศล (สพล.ศรีสะเกษ)
08:30 ยิงปืน - ปืนยาว 3 ท่า - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
อาคารราษีไศล (สพล.ศรีสะเกษ)
08:30 ยิงปืน - ปืนยาว 3 ท่า - ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
อาคารราษีไศล (สพล.ศรีสะเกษ)
08:40 กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามศรีนครลำดวน (สพล.ศรีสะเกษ)
08:40 เซปักตะกร้อ -ทีมชุด - ชาย สาย B  รอบแรก   คู่ที่ 17
ชัยภูมิ  vs  มหาสารคาม
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
08:45 เซปักตะกร้อ -ทีมชุด - หญิง สาย B  รอบแรก   คู่ที่ 24
มหาสารคาม  vs  ชัยภูมิ
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
09.00 จักรยาน - ประเภทลู่ ไทล์ไทรอัล - หญิง (500 ม.)  รอบชิงชนะเลิศ  
โรงเรียนแวงแก้ววิทยา
09.00 จักรยาน - ประเภทลู่ ไทม์ไทรอัล - ชาย (1 กม.)  รอบชิงชนะเลิศ  
โรงเรียนแวงแก้ววิทยา
09.00 จักรยาน - ประเภทลู่ พอยท์เรส - หญิง (20 กม.)  รอบชิงชนะเลิศ  
โรงเรียนแวงแก้ววิทยา
09:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย สาย ข  รอบแรก  คู่ที่ 14  
นครพนม 2  vs  มหาสารคาม
สนามโรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
09:00 บาสเกตบอล - ทีมหญิง  พบกันหมด ครั้งที่ 1  คู่ที่ 12  
ขอนแก่น  vs  อุดรธานี
อาคารพลศึกษาวีสมหมาย
09:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง สาย ก  รอบแรก  คู่ที่ 13  
หนองบัวลำภู 2  vs  กาฬสินธุ์ 2
สนามโรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
09:00 ฟุตบอล - ทีมหญิง สาย 1  รอบแรก  คู่ที่ 8  
นครราชสีมา  vs  บุรีรัมย์
สนามมหาวิทยาลัยราชภัฎศรีสะเกษ
09:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย  รอบคัดเลือก  คู่ที่ 1  
อุบลราชธานี  vs  ขอนแก่น
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
09:00 เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Fly Weight นน.ไม่เกิน 60 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
09:00 เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Bantam Weight นน.ไม่เกิน 65 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
09:00 เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Weight นน.ไม่เกิน 70 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
09:00 เทนนิส -ทีมชาย  รอบรองชนะเลิศ
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
สนามเทนนิส (สพล.ศรีสะเกษ)
09:00 เทนนิส -ทีมชาย  รอบรองชนะเลิศ
อุบลราชธานี  vs  สกลนคร
สนามเทนนิส (สพล.ศรีสะเกษ)
09:00 เทนนิส -ทีมหญิง  รอบสะสมคะแนน
ร้อยเอ็ด  vs  ขอนแก่น
สนามเทนนิส (สพล.ศรีสะเกษ)
09:10 กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก  
สนามศรีนครลำดวน (สพล.ศรีสะเกษ)
09:10 เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Welter Weight นน.ไม่เกิน 75 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
09:10 เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Middle Weight นน.ไม่เกิน 80 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
09:10 เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Middle Weight นน.ไม่เกิน 85 กก.  รอบชิงชนะเลิศ  
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
09:10 เพาะกาย -บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Heavy Weight นน.ไม่เกิน 90 กก.  รอบชิงชนะเลิศ
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
09:20 เพาะกาย - ทั่วไปชาย รุ่ยเฮฟวี่เวท น้ำหนักเกิน 90 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
09:20 เพาะกาย - บุคคลหญิงทั่วไป รุ่น Open  รอบชิงชนะเลิศ  
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
09:20 เพาะกาย - โมเดล ฟิสิค ญ สูงไม่เกิน 164 เซนติเมตร  รอบชิงชนะเลิศ  
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
09:20 เพาะกาย - โมเดล ฟิสิค ญ สูงเกิน 164 เซนติเมตร  รอบชิงชนะเลิศ  
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
09:30 กรีฑา - กระโดดไกล - ชาย  ทศกรีฑา2  
สนามศรีนครลำดวน (สพล.ศรีสะเกษ)
09:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย  รอบคัดเลือก  คู่ที่ 2  
อำนาจเจริญ  vs  ร้อยเอ็ด
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
09:30 เพาะกาย - มาสเตอร์ชาย อายุ 46 - 50 ปี ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
09:30 เพาะกาย - มาสเตอร์ชาย อายุเกิน 50 ปีขึ้นไป รุ่น Open บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
09:30 เพาะกาย - Body Classic ชายรุ่นความสูงไม่เกิน 165 เซนติเมตร  รอบชิงชนะเลิศ  
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
09:30 เพาะกาย - บอดี้คลาสสิค ความสูงไม่เกิน 170 ซม - 100 กก. บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
09:30 เพาะกาย - บอดี้คลาสสิค ความสูงมากกว่า 170 ซม - 100 กก. บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
09:45 คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย  รอบคัดเลือก  คู่ที่ 1  
ขอนแก่น  vs  อุบลราชธานี
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
09:45 เพาะกาย - ฟิตเนสชาย ความสูงไม่เกิน 170 เซนติเมตร บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
09:45 เพาะกาย - ฟิตเนสชาย ความสูงเกิน 170 เซนติเมตร บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
09:50 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย สาย ข  รอบแรก  คู่ที่ 15  
นครราชสีมา 2  vs  สกลนคร
สนามโรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
09:50 กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก  
สนามศรีนครลำดวน (สพล.ศรีสะเกษ)
09:50 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง สาย ก  รอบแรก  คู่ที่ 14  
เลย  vs  ขอนแก่น
สนามโรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
10:00 แบดมินตัน -ทีมชาย  รอบรองชนะเลิศ
นครพนม  vs  อุดรธานี
โรงฝึกอเนกประสงค์ อบจ.ศรีสะเกษ
10:00 แบดมินตัน -ทีมชาย  รอบรองชนะเลิศ
นครราชสีมา  vs  สกลนคร
โรงฝึกอเนกประสงค์ อบจ.ศรีสะเกษ
10:00 ฟุตซอล - ทีมหญิง สาย 2  รอบแรก  คู่ที่ 3  
ศรีสะเกษ  vs  กาฬสินธุ์
อาคารสิริวัณวลี มหาวิทยาลัยราชภัฎศรีสะเกษ
10:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก  คู่ที่ 1  
ขอนแก่น  vs  อุบลราชธานี
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
10:00 เพาะกาย - ฟิตเนสหญิง ความสูงไม่เกิน 164 เซนติเมตร บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
10:00 เพาะกาย - ฟิตเนสหญิง ความสูงเกิน 164 เซนติเมตร บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลศรีสะเกษ
10:10 กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก  
สนามศรีนครลำดวน (สพล.ศรีสะเกษ)
10:25 คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย  รอบคัดเลือก  คู่ที่ 2  
ขอนแก่น  vs  อุบลราชธานี
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
10:30 กรีฑา - ขว้างค้อน - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามศรีนครลำดวน (สพล.ศรีสะเกษ)
10:30 บาสเกตบอล - ทีมหญิง  พบกันหมด ครั้งที่ 1  คู่ที่ 13  
ชัยภูมิ  vs  นครราชสีมา
อาคารพลศึกษาวีสมหมาย
10:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก  คู่ที่ 2  
เลย  vs  ร้อยเอ็ด
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
10:30 เซปักตะกร้อ -ทีมชุด - หญิง สาย B  รอบแรก   คู่ที่ 21
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
10:30 วอลเลย์บอล - ทีมชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 14  
อุดรธานี  vs  หนองบัวลำภู
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติโรงเรียนสตรีสิริเกศ
10:40 เซปักตะกร้อ -ทีมชุด - ชาย สาย A  รอบแรก   คู่ที่ 19
สุรินทร์  vs  อุบลราชธานี
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
10:45 คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
เลย  vs  อุบลราชธานี
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
10:50 กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก - ชาย  ทศกรีฑา3  
สนามศรีนครลำดวน (สพล.ศรีสะเกษ)
10:50 คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก  คู่ที่ 1  
เลย  vs  ขอนแก่น
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
11.00 ฟุตบอล - ทีมชาย สาย 2  รอบแรก  คู่ที่ 9  
สุรินทร์  vs  มุกดาหาร
สนามมหาวิทยาลัยราชภัฎศรีสะเกษ
11:00 คาราเต้โด - ท่ารำทีม - ชาย  รอบคัดเลือก  คู่ที่ 1  
อุบลราชธานี  vs  ขอนแก่น
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
11:00 เซปักตะกร้อ -ทีมชุด - หญิง สาย A  รอบแรก   คู่ที่ 22
อุบลราชธานี  vs  สกลนคร
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
11:15 คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก  คู่ที่ 2  
อุบลราชธานี  vs  เลย
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
11:20 คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
อุบลราชธานี  vs  อำนาจเจริญ
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
11:25 คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
อำนาจเจริญ  vs  อุบลราชธานี
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
11:30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย สาย ค  รอบแรก  คู่ที่ 17  
ร้อยเอ็ด 2  vs  หนองบัวลำภู 2
สนามโรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
11:30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง สาย ข  รอบแรก  คู่ที่ 16  
หนองบัวลำภู  vs  บึงกาฬ
สนามโรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
11:30 ฟุตซอล - ทีมหญิง สาย 1  รอบแรก  คู่ที่ 4  
อุดรธานี  vs  บุรีรัมย์
อาคารสิริวัณวลี มหาวิทยาลัยราชภัฎศรีสะเกษ
11:30 คาราเต้โด - ท่ารำทีม - หญิง  รอบคัดเลือก  คู่ที่ 1  
อุบลราชธานี  vs  เลย
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
11:30 คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก  คู่ที่ 1  
เลย  vs  สกลนคร
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
11:35 คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
เลย  vs  อุบลราชธานี
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
11:45 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง  รอบสอง  คู่ที่ 1  
อุบลราชธานี  vs  สกลนคร
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
11:45 คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก  คู่ที่ 1  
ร้อยเอ็ด  vs  ขอนแก่น
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
11:50 คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
หนองคาย  vs  ร้อยเอ็ด
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
11:55 คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
ร้อยเอ็ด  vs  ขอนแก่น
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
12:00 บาสเกตบอล - ทีมชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 14  
นครพนม  vs  อุดรธานี
อาคารพลศึกษาวีสมหมาย
12:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง  รอบสอง  คู่ที่ 2  
ร้อยเอ็ด  vs  เลย
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
12:00 คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย  รอบคัดเลือก  คู่ที่ 1  
ขอนแก่น  vs  อุบลราชธานี
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
12:00 วอลเลย์บอล - ทีมชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 15  
ร้อยเอ็ด  vs  กาฬสินธุ์
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติโรงเรียนสตรีสิริเกศ
12:15 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
เลย  vs  อุบลราชธานี
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
12:25 เซปักตะกร้อ -ทีมชุด - ชาย สาย A  รอบแรก   คู่ที่ 20
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
12:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ  
ขอนแก่น  vs  ร้อยเอ็ด
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
13.00 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. สาย A  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 16  
ศรีสะเกษ  vs  ยโสธร
อาคารอุทุมพรพิสัย (สพล.ศรีสะเกษ)
13:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย สาย ง  รอบแรก  คู่ที่ 18  
อุดรธานี 2  vs  อุบลราชธานี 2
สนามโรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
13:00 แบดมินตัน -ทีมหญิง  รอบรองชนะเลิศ
สุรินทร์  vs  อุดรธานี
โรงฝึกอเนกประสงค์ อบจ.ศรีสะเกษ
13:00 แบดมินตัน -ทีมหญิง  รอบรองชนะเลิศ
ขอนแก่น  vs  นครราชสีมา
โรงฝึกอเนกประสงค์ อบจ.ศรีสะเกษ
13:00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง สาย ค  รอบแรก  คู่ที่ 17  
นครราชสีมา 2  vs  บึงกาฬ 2
สนามโรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
13:00 ฟุตบอล - ทีมชาย สาย 1  รอบแรก  คู่ที่ 10  
นครราชสีมา  vs  มหาสารคาม
สนามมหาวิทยาลัยราชภัฎศรีสะเกษ
13:00 ฟุตซอล - ทีมชาย สาย 1  รอบแรก  คู่ที่ 7  
อุบลราชธานี  vs  สกลนคร
อาคารสิริวัณวลี มหาวิทยาลัยราชภัฎศรีสะเกษ
13:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
อุบลราชธานี  vs  อำนาจเจริญ
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
13:00 เซปักตะกร้อ -ทีมชุด - หญิง สาย B  รอบแรก   คู่ที่ 23
นครพนม  vs  ขอนแก่น
ยิมส์ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
13:15 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. สาย B  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 17  
นครราชสีมา  vs  อุบลราชธานี
อาคารอุทุมพรพิสัย (สพล.ศรีสะเกษ)
13:15 คาราเต้โด - ท่ารำทีม - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
อุบลราชธานี  vs  ขอนแก่น
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
13:15 คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
อำนาจเจริญ  vs  ขอนแก่น
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
13:15 คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
ร้อยเอ็ด  vs  อำนาจเจริญ
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
13:20 คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
ขอนแก่น  vs  อุบลราชธานี
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
13:30 กรีฑา - เขย่งก้าวกระโดด - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามศรีนครลำดวน (สพล.ศรีสะเกษ)
13:30 บาสเกตบอล - ทีมชาย สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 15  
ขอนแก่น  vs  อุบลราชธานี
อาคารพลศึกษาวีสมหมาย
13:30 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก. สาย A  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 18  
นครราชสีมา  vs  ยโสธร
อาคารอุทุมพรพิสัย (สพล.ศรีสะเกษ)
13:30 คาราเต้โด - ท่ารำทีม - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
เลย  vs  อุบลราชธานี
อาคารพญาไกรภักดีวิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ
13:30 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 16  
นครราชสีมา  vs  ชัยภูมิ
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติโรงเรียนสตรีสิริเกศ
13:40 กรีฑา - กระโดดสูง - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามศรีนครลำดวน (สพล.ศรีสะเกษ)
13:45 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก. สาย B  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 19  
ขอนแก่น  vs  อุบลราชธานี
อาคารอุทุมพรพิสัย (สพล.ศรีสะเกษ)
13:50 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย สาย จ  รอบแรก  คู่ที่ 19  
บึงกาฬ 2  vs  บุรีรัมย์
สนามโรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
13:50 กรีฑา - กระโดดค้ำ - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามศรีนครลำดวน (สพล.ศรีสะเกษ)
13:50 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง สาย ง  รอบแรก  คู่ที่ 18  
นครพนม  vs  กาฬสินธุ์
สนามโรงเรียนสิริเกศน้อมเกล้า
14.30 เทนนิส -ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ
สกลนคร  vs  นครราชสีมา
สนามเทนนิส (สพล.ศรีสะเกษ)
14:00 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก. หญิง สาย A  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 10  
บุรีรัมย์  vs  อุดรธานี
อาคารอุทุมพรพิสัย (สพล.ศรีสะเกษ)
14:00 แฮนด์บอล - ทีมชาย สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 1  
อุดรธานี  vs  ชัยภูมิ
ยิม 1,000 ที่นั้ง โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
14:15 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก. หญิง สาย A  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 11  
บึงกาฬ  vs  ชัยภูมิ
อาคารอุทุมพรพิสัย (สพล.ศรีสะเกษ)
14:30 กรีฑา - พุ่งแหลน - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามศรีนครลำดวน (สพล.ศรีสะเกษ)
14:30 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก. หญิง สาย B  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 12  
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
อาคารอุทุมพรพิสัย (สพล.ศรีสะเกษ)
14:30 ฟุตซอล - ทีมชาย สาย 1  รอบแรก  คู่ที่ 8  
บุรีรัมย์  vs  ศรีสะเกษ
อาคารสิริวัณวลี มหาวิทยาลัยราชภัฎศรีสะเกษ
14:45 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก. หญิง สาย B  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 13  
อำนาจเจริญ  vs  อุบลราชธานี
อาคารอุทุมพรพิสัย (สพล.ศรีสะเกษ)
15:00 กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามศรีนครลำดวน (สพล.ศรีสะเกษ)
15:00 บาสเกตบอล - ทีมชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 16  
กาฬสินธุ์  vs  ยโสธร
อาคารพลศึกษาวีสมหมาย
15:00 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก. สาย A  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 20  
ยโสธร  vs  อุบลราชธานี
อาคารอุทุมพรพิสัย (สพล.ศรีสะเกษ)
15:00 ฟุตบอล - ทีมชาย สาย 1  รอบแรก  คู่ที่ 11  
หนองคาย  vs  ชัยภูมิ
สนามมหาวิทยาลัยราชภัฎศรีสะเกษ
15:00 แฮนด์บอล - ทีมชาย สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 2  
สุรินทร์  vs  ศรีสะเกษ
ยิม 1,000 ที่นั้ง โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
15:00 มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย สาย A  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 19  
หนองบัวลำภู  vs  นครพนม
อาคารอุทุมพรพิสัย (สพล.ศรีสะเกษ)
15:00 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)  รอบรองชนะเลิศ  
อาคารขุนหาญ (สพล.ศรีสะเกษ)
15:00 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)  รอบชิงชนะเลิศ  
อาคารขุนหาญ (สพล.ศรีสะเกษ)
15:00 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 17  
หนองคาย  vs  ขอนแก่น
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติโรงเรียนสตรีสิริเกศ
15:15 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก. สาย A  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 21  
หนองคาย  vs  ร้อยเอ็ด
อาคารอุทุมพรพิสัย (สพล.ศรีสะเกษ)
15:15 มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย สาย A  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 20  
บุรีรัมย์  vs  สกลนคร
อาคารอุทุมพรพิสัย (สพล.ศรีสะเกษ)
15:20 กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามศรีนครลำดวน (สพล.ศรีสะเกษ)
15:30 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก. สาย B  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 22  
สุรินทร์  vs  นครราชสีมา
อาคารอุทุมพรพิสัย (สพล.ศรีสะเกษ)
15:30 มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย สาย B  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 21  
ศรีสะเกษ  vs  อุดรธานี
อาคารอุทุมพรพิสัย (สพล.ศรีสะเกษ)
15:40 กรีฑา - วิ่งวิบาก 3,000 เมตร - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามศรีนครลำดวน (สพล.ศรีสะเกษ)
15:45 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก. สาย B  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 23  
ขอนแก่น  vs  อำนาจเจริญ
อาคารอุทุมพรพิสัย (สพล.ศรีสะเกษ)
15:45 มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย สาย B  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 22  
อำนาจเจริญ  vs  ขอนแก่น
อาคารอุทุมพรพิสัย (สพล.ศรีสะเกษ)
16:00 กรีฑา - วิ่งวิบาก 3,000 เมตร - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามศรีนครลำดวน (สพล.ศรีสะเกษ)
16:00 ฟุตซอล - ทีมชาย สาย 3  รอบแรก  คู่ที่ 9  
มหาสารคาม  vs  นครพนม
อาคารสิริวัณวลี มหาวิทยาลัยราชภัฎศรีสะเกษ
16:00 แฮนด์บอล - ทีมหญิง สาย A  รอบสอง  คู่ที่ 3  
อุดรธานี  vs  ชัยภูมิ
ยิม 1,000 ที่นั้ง โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ
16:00 มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 2  
ขอนแก่น  vs  หนองบัวลำภู
อาคารอุทุมพรพิสัย (สพล.ศรีสะเกษ)
16:15 มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง สาย A  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 3  
บุรีรัมย์  vs  ขอนแก่น
อาคารอุทุมพรพิสัย (สพล.ศรีสะเกษ)
16:20 กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย  ทศกรีฑา5  
สนามศรีนครลำดวน (สพล.ศรีสะเกษ)
16:30 มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง สาย B  รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 4  
ชัยภูมิ  vs  หนองคาย
อาคารอุทุมพรพิสัย (สพล.ศรีสะเกษ)
16:30 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง สาย A  รอบแรก  คู่ที่ 18  
กาฬสินธุ์  vs  ศรีสะเกษ
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติโรงเรียนสตรีสิริเกศ
16:40 กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามศรีนครลำดวน (สพล.ศรีสะเกษ)
16:45 มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย สาย A  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 23  
มหาสารคาม  vs  ร้อยเอ็ด
อาคารอุทุมพรพิสัย (สพล.ศรีสะเกษ)
17:00 กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ  
สนามศรีนครลำดวน (สพล.ศรีสะเกษ)
17:00 มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย สาย A  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 24  
ศรีสะเกษ  vs  อุดรธานี
อาคารอุทุมพรพิสัย (สพล.ศรีสะเกษ)
17:15 มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย สาย B  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 25  
นครพนม  vs  ขอนแก่น
อาคารอุทุมพรพิสัย (สพล.ศรีสะเกษ)
17:30 ฟุตซอล - ทีมชาย สาย 3  รอบแรก  คู่ที่ 10  
ร้อยเอ็ด  vs  กาฬสินธุ์
อาคารสิริวัณวลี มหาวิทยาลัยราชภัฎศรีสะเกษ
17:30 มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย สาย B  รอบก่อนรองชนะเลิศ  คู่ที่ 26  
กาฬสินธุ์  vs  หนองบัวลำภู
อาคารอุทุมพรพิสัย (สพล.ศรีสะเกษ)
9:00 วอลเลย์บอล - ทีมชาย สาย B  รอบแรก  คู่ที่ 13  
มหาสารคาม  vs  อุบลราชธานี
อาคารศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติโรงเรียนสตรีสิริเกศ

 
การกีฬาแห่งประเทศไทย © ฝ่ายสารสนเทศและวิชาการกีฬา GMS.SAT.OR.TH